Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,636
- 44,391
Duh!!! Wanaume wa dar bwana mnamambo...
Huoni kama huyo ni mwanaume wa mkoani mwenzenu...pwani sio dar
Duh!!! Wanaume wa dar bwana mnamambo...
Tutalipwa mbinguni espy
Mbarikiwe na Bwana YesuTutalipwa mbinguni espy
yalikuwa na ladha ya aina yakeHivi mapenzi/ndoa kabla ya simu ilikuwaje?
wanaume waliishi kwa raha, ila wanawake waliishi kwa kuvumilia sanayalikuwa na ladha ya aina yake
ladha isiyosemeka wala kuisha
Wazee wetu,waliisha maisha ya furaha na amani sana
huku wakiwa na uhakika juu ya ndoa zao
maneno yako,yana harufu mbaya sana juu uharibifu wa mazingiraMwanamke kama umemchoka mwanaume unaweza kuondoka hata bila hiyo talaka, kusema unasubiri talaka ni excuse tu, ila mwenye nia ya kuondoka mbona anaondoka tu
Hii ni mbaya sana ma waathirika wakubwa wa hili white job workers ambao unakuta ofisini muda wote kakaa na muda wa kurudi nyumbani anatumia gari mpaka nyumbani kwake. Misuri haikutani na kashkashi ya kujikunja na kujijunjua na kutoka jasho. Tunaambiwa it is worth to walk on foot for an hour in a day than sitting the whole day.Kweli, huwa nina utamaduni wa kufanya mazoezi kuna mtu unakutana naye mpaka unamuonea huruma anakuwa anafanya tu si kwa passion bali kutimiza ushauri wa daktari.
Aiseee njile uache hii tabia ..huko ulikoJirani yangu NJILE njoo uone hii kitu.
Unamdharau mumeo kisa siku hizi ana sukari na pressure jogooo hapandi mtungi kwa sana.
Tumeshakuonya tabia yako ya kuchat na wanaume hata mbele ya mumeo hadi juzi mumeo kakunyang'anya simu akafuta contacts zako zote.
Njileeee Njileeee I wish ungekuwa unaijua JF ungepita hapa usome hii kitu, na wewe ungejirekebisha. Acha dharau kwa mumeo na kuendekeza wanaume wa nje tena hadharani.
Ulimtengea mumeo chakula bila kijiko, anakwambia kijiko kiko wapi wewe hata husikii unachat tu hapo dinning, hadi akachukia akaenda zake chumbani, baadae ndio unastuka, "hivi baba fulani yuko wapi?", mbona hajala, mdogo wako" akakuambia si amekuomba kijiko muda mrefu weee unachat tu...."
bwana fundi " anakwenda segerea kisa papuchi" mungu aniepushe aiseeWale wenye tabia ya kuchat na ma shwaini pembeni angalizo...
Tusije kuunga mkono juhudi za bwana fundi!
aklichokosea bwana fundi" nikukataa kumpa talaka mkewe" mwanamke anapokwambia umuache huwa hana tena upendo na wewe hata robo "... bwana fundi akakaidi agizo matokeo yake jela imemuitaWrite your reply...daaah aiseee ila huwa inaumaa mtu unashinda kutwa kutafta then unakuta mtu anakudharau.
acheni tu wajae singlemum.
hahahaahhhhah, ana kera sana jinsi anavyomfanyia baba wa watu.Aiseee njile uache hii tabia ..huko uliko
kwahyo suggestion yako ni kwamba hata kama wamechokana waendelee tu kuishi mwisho watoeni roho kama hivyo? ndo harufu nzuri kwako?maneno yako,yana harufu mbaya sana juu uharibifu wa mazingira
Aisee nipe namba zake ni mpe ushauri nasahahahahaahhhhah, ana kera sana jinsi anavyomfanyia baba wa watu.
Aringia weupe wake maana ni mweupeeee peeee
Aliipenda ngenya ila selo imempenda zaidi!bwana fundi " anakwenda segerea kisa papuchi" mungu aniepushe aisee
hahaaAliipenda ngenya ila selo imempenda zaidi!