josef777
Member
- Jun 23, 2012
- 17
- 16
Duh!!! Wanaume wa dar bwana mnamambo...
Dar? Hiyo imetokea bagamoyo pia inaweza kutokea hata huko porin
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh!!! Wanaume wa dar bwana mnamambo...
Unapounga juhudi muda huo uvae ile capelo ya Mh rais kabisaWale wenye tabia ya kuchat na ma shwaini pembeni angalizo...
Tusije kuunga mkono juhudi za bwana fundi!
Duuuuh!! Walimu nao wana mioyo migumu jamani.Kweli kabisa jamaa alikuwa mchovu sana financially.
Marehemu alikuwa mwalimu wa shule ya msingi jamaa mjasiriamali wa kuungaunga tu.
Demu alikuwa anamuwezesha jamaa mpaka alipochoka na kuamua wamwagane.
Ila jamaa alikuwa king'ang'anizi kutoa talaka hataki mwisho wa siku ndo kaishia kuua.
Na zimejaa dhiki dah maisha tunapita apumzike kwa amaniMwanadamu aliyezaliwa na mwanamke siku zake za kuishi si nyingi.
Pumzika unapopastahili Mwajuma.
Sent using Jamii Forums mobile app
Jirani yangu NJILE njoo uone hii kitu.
Unamdharau mumeo kisa siku hizi ana sukari na pressure jogooo hapandi mtungi kwa sana.
Tumeshakuonya tabia yako ya kuchat na wanaume hata mbele ya mumeo hadi juzi mumeo kakunyang'anya simu akafuta contacts zako zote.
Njileeee Njileeee I wish ungekuwa unaijua JF ungepita hapa usome hii kitu, na wewe ungejirekebisha. Acha dharau kwa mumeo na kuendekeza wanaume wa nje tena hadharani.
Ulimtengea mumeo chakula bila kijiko, anakwambia kijiko kiko wapi wewe hata husikii unachat tu hapo dinning, hadi akachukia akaenda zake chumbani, baadae ndio unastuka, "hivi baba fulani yuko wapi?", mbona hajala, mdogo wako" akakuambia si amekuomba kijiko muda mrefu weee unachat tu...."
Mwanamke kama hakutaki ana dalili nyingi,lakini akitamka umuache fanya haraka
Huyo fundi mchundo anakwenda kunyongwa kwa ubishi wake,dalili alishaoneshwa lakini akajifanya hajui kuacha,anajua kuoa tu
Duh, hii mbona imekaa kama tukio halisi?Jirani yangu NJILE njoo uone hii kitu.
Unamdharau mumeo kisa siku hizi ana sukari na pressure jogooo hapandi mtungi kwa sana.
Tumeshakuonya tabia yako ya kuchat na wanaume hata mbele ya mumeo hadi juzi mumeo kakunyang'anya simu akafuta contacts zako zote.
Njileeee Njileeee I wish ungekuwa unaijua JF ungepita hapa usome hii kitu, na wewe ungejirekebisha. Acha dharau kwa mumeo na kuendekeza wanaume wa nje tena hadharani.
Ulimtengea mumeo chakula bila kijiko, anakwambia kijiko kiko wapi wewe hata husikii unachat tu hapo dinning, hadi akachukia akaenda zake chumbani, baadae ndio unastuka, "hivi baba fulani yuko wapi?", mbona hajala, mdogo wako" akakuambia si amekuomba kijiko muda mrefu weee unachat tu...."
Akirudi amechoka, macho mekundu.Watu walikuwa na mbinu mpya , ukisikia jiwe paaa kwenye nyumba yenu unashangaa dadaako anachukua ndoo kuelekea kisimani kuteka maji !
Aaah aah kwanini?
Hahahahah sio mchezoUnapounga juhudi muda huo uvae ile capelo ya Mh rais kabisa
Ulikimbia shule. Kuna mkoa Tanzania unatwa Pwani.
Dah naona umeandika kwa uchungu sana. Huyo mwanamke asije akamfanya jamaa achukue maamuzi magumu, kwani alivyoapa kuwa atakuwa na mumewe katika shida na raha alijua shida ni pale mzee anapokosa hela ya kulisha familia tu?Jirani yangu NJILE njoo uone hii kitu.
Unamdharau mumeo kisa siku hizi ana sukari na pressure jogooo hapandi mtungi kwa sana.
Tumeshakuonya tabia yako ya kuchat na wanaume hata mbele ya mumeo hadi juzi mumeo kakunyang'anya simu akafuta contacts zako zote.
Njileeee Njileeee I wish ungekuwa unaijua JF ungepita hapa usome hii kitu, na wewe ungejirekebisha. Acha dharau kwa mumeo na kuendekeza wanaume wa nje tena hadharani.
Ulimtengea mumeo chakula bila kijiko, anakwambia kijiko kiko wapi wewe hata husikii unachat tu hapo dinning, hadi akachukia akaenda zake chumbani, baadae ndio unastuka, "hivi baba fulani yuko wapi?", mbona hajala, mdogo wako" akakuambia si amekuomba kijiko muda mrefu weee unachat tu...."
Ni kweli mkuu. Tatizo la watanzania wengi wanaanza mazoezi wakishapata matatizo na kushauriwa naadaktari. Tujenge utamaduni wa kufanya physical body exercise hata mara tatu kwa wiki itasaidia sana.Hili jambo hatari sana. Hakika ulaji mzuri na mazoezi ni muhimu sana siku zote.
Kweli, huwa nina utamaduni wa kufanya mazoezi kuna mtu unakutana naye mpaka unamuonea huruma anakuwa anafanya tu si kwa passion bali kutimiza ushauri wa daktari.Ni kweli mkuu. Tatizo la watanzania wengi wanaanza mazoezi wakishapata matatizo na kushauriwa naadaktari. Tujenge utamaduni wa kufanya physical body exercise hata mara tatu kwa wiki itasaidia sana.
Sent using Jamii Forums mobile app