AMRI 10 za KUIKOMBOA Tanzania

Mr Chin

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
4,625
1,023
11698853_871256412911101_660467590346958388_n.png


1. Usikaribishe Mafisadi kama CHADEMA
2. Usiwe mwizi kama LOWASA
3. Usiwe mwongo kama MNYIKA.
4. Usiwe kigeugeu kama MBOWE.
5. Usikose msimamo kama MAHANGA.

6. Msiwe na Uchu wa madaraka kama UKAWA.
7. Usiwe na kiburi kama MBATIA
8. Usipende kuropoka kama TUNDU LISSU
9. (Amri kuu) USIIPIGIE KURA UKAWA 2015 na chaguo la watanzania ni MAGUFURI TU
10. LOWASSA NA MBOWE ni vigeugeu na hawana sera ya kuikomboa Tanzania.

Huu ujumbe ukiupata wasambazie watu wasiopungua ishirini.


 

Mudawote

JF-Expert Member
Jul 10, 2013
9,685
11,648
11698853_871256412911101_660467590346958388_n.png


1. Usikaribishe Mafisadi kama CHADEMA
2. Usiwe mwizi kama LOWASA
3. Usiwe mwongo kama MNYIKA.
4. Usiwe kigeugeu kama MBOWE.
5. Usikose msimamo kama MAHANGA.

6. Msiwe na Uchu wa madaraka kama UKAWA.
7. Usiwe na kiburi kama MBATIA
8. Usipende kuropoka kama TUNDU LISSU
9. (Amri kuu) USIIPIGIE KURA UKAWA 2015 na chaguo la watanzania ni MAGUFURI TU
10. LOWASSA NA MBOWE ni vigeugeu na hawana sera ya kuikomboa Tanzania.

Huu ujumbe ukiupata wasambazie watu wasiopungua ishirini.


Hapa kazi tu!
 

Banzih

Member
Jul 28, 2015
14
1
Kazi ipi atakayoifanya ambayo itakuwa mpya kwetu?? Yeye atafuata ilani ile ile tu ya chukua chako mapema
 

Mkami Lum

JF-Expert Member
Feb 23, 2013
414
95
11698853_871256412911101_660467590346958388_n.png


1. Usikaribishe Mafisadi kama CHADEMA
2. Usiwe mwizi kama LOWASA
3. Usiwe mwongo kama MNYIKA.
4. Usiwe kigeugeu kama MBOWE.
5. Usikose msimamo kama MAHANGA.

6. Msiwe na Uchu wa madaraka kama UKAWA.
7. Usiwe na kiburi kama MBATIA
8. Usipende kuropoka kama TUNDU LISSU
9. (Amri kuu) USIIPIGIE KURA UKAWA 2015 na chaguo la watanzania ni MAGUFURI TU
10. LOWASSA NA MBOWE ni vigeugeu na hawana sera ya kuikomboa Tanzania.

Huu ujumbe ukiupata wasambazie watu wasiopungua ishirini.



Unaweweseka Maku wewe...
 

Dr.Mo

JF-Expert Member
Mar 28, 2012
3,809
1,645
Hivi mbona ccm na watoto wao wamejaa viburi, dharau na matusi hivi. embu soma comment za watoto wa ccm kwenye hi thread.
 
1 Reactions
Reply
Top Bottom