Amos Makala anatumia pesa nyingi sana kusaka ubunge kwenye jimbo moja huko Morogoro.nguvu anayotumia ni kubwa sana.hadi sasa ametumia milioni mia nne.ndio kwanza safari inaanza.kuna taarifa kuwa bajeti yake ni Bilioni moja.hivi jimbo kama hilo la huko Morogoro shamba unatumia Bilioni moja. angegombea ILALA,KINONDONI,KAWE ANGETUMIA BILIONI NGAPI?
na anayepambana nae huko Jimboni si mbunge mwenye nguvu kutumia nguvu hizo zote.
Makala ana kazi gani ya kumuingizia pesa hizi zote?
na anayepambana nae huko Jimboni si mbunge mwenye nguvu kutumia nguvu hizo zote.
Makala ana kazi gani ya kumuingizia pesa hizi zote?