Amini usiamini msimu wa ligi kuu bara utaisha hivi: | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amini usiamini msimu wa ligi kuu bara utaisha hivi:

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Aug 25, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    1.young african
    2.coastal union
    3.simba sports club
    4.african lyon
    5.azam fc
    6.ruvu shooting.
    Nb.msimu uliopita nilisema kati ya yanga au simba angekosa nafasi mbili za juu kwa azam kuchukua nafasi mojawapo na ikawa kweli.AZAM Hawatakuwepo kwenye nafasi hizo tena kutokana na wao kujiingiza kwenye siasa kama za kina rage.
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yanga tutaua Mtu safari hii
     
  3. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Hiyo LIGI itakuwa na timu 6 tu....kwi! kwi! kwi!
     
  4. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,197
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Hadithi Njoo Uongo Njoo Utamu Koleaaaaa.. Inshort jiandaeni kufanya uchaguzi mwingine.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  5. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga ina kila sababu ya kuwa bingwa msimu huu kwa sababu ya usajili iliofanya.kwa sababu foward iko vizuri kuliko kawaida,safu ya ulinzi iko imara kama ukuta wa Berlin,walinda mlango batez na beko wako safi sana yaan akitoka mmoja anapoingia mwingine hamna pressure. Yanga ina nafas kubwa pia kutokana na bench la ufundi kuwa makini na kutegemeana kiutendaji,yaan mgawanyo wa majukumu uko vizuri.
     
  6. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,197
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Mwaka gani Yanga haijafanya usajili wa kutisha?? Combination za hatari?? Mazoezi ya kijeshi??

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  7. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,659
    Likes Received: 1,500
    Trophy Points: 280
    Dah,yanga bwana mnakuaga na maneno miiiigi ila vpigo tu ndo vinawaumbuaga.jiandaeni tena kula 7 safari hii.
     
  8. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,659
    Likes Received: 1,500
    Trophy Points: 280
    Watu(simba)tunawaza champions league nyie endeleeni kukomaa na ligi yenu hyo ya vodacom.
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kagame tu mmebaki kuadithiwa ikawe ndo ligi ya mabingwa. Hiyo ni ndoto
     
  10. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mmhhh ligi inatimu 14 sas hiyo ligi kuu ya timu 6 ni ya top six au mtibwa,toto na timu nyingine zimejitoa?
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,043
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    asante mtabiri.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    ungekuwa Arusha ningekulipia angalau ukaangalie timu za level ya juu kama sima na Azam fc binafsi nashangaa sana yanga kujaribu kujifananisha na simba wakati hata kombe la washindwa hashiriki bora niongee na mashbiki wa azam maana ngalau wana leta ushindani kwa simba siyo hawa yebo yebo aka wazee wa 5- 0.
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwaka ambao mgonjwa atakufa,hata ufanyeje atakufa tu,hata umpeleke st. Thomas,atakufa tu,ndio mgonjwa wangu simba anafanya kila mbinu mwaka huu asifariki,kipigo kipo palepale hadi siku watakapo mfukuza fisadi rage,rage ndio anawahujumu simba
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: hapo hata sipingani na wewe kabisa
     
  15. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    hayo ni maono yako..kama umekuw sheikh yahya fungua ofisi...
     
  16. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    sio Manji ndo anaihujumu simba?muwe wakwel msiendeshwe na mifuko ya watu..tumbo iliponza ma*t*ko yakatobolewa..
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    The first shall be the last
     
  18. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    simba mnafuata nn pande hii kama sio upekunyeku
     
  19. b

    boby v Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie watu wa yanga kweli mazumbukuku, hiyo kagame cc 2wechukuwa mara 6, sasa hivi simba inawaza kuwa kama tp mazembe sio kama nyie. Nawashangaa sana mnaposifa panga kwa kukata mgomba.
     
  20. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ....hivi!!! mara ya mwisho Yanga kuifunga Simba zaidi ya goli 4 ilikuwa ni lini????; jamani tukumbushane bwana miaka inaenda na deni linaongezeka; kuna 5, kuna 6 duh!!!!!!!
     
Loading...