Amini usiamini msimu wa ligi kuu bara utaisha hivi:

Amini usiamini msimu wa ligi kuu bara utaisha hivi:

....hivi!!! mara ya mwisho Yanga kuifunga Simba zaidi ya goli 4 ilikuwa ni lini????; jamani tukumbushane bwana miaka inaenda na deni linaongezeka; kuna 5, kuna 6 duh!!!!!!!


Mara ya mwisho ilikuwa mwaka 1966!
 
1.young african
2.coastal union
3.simba sports club
4.african lyon
5.azam fc
6.ruvu shooting.
Nb.msimu uliopita nilisema kati ya yanga au simba angekosa nafasi mbili za juu kwa azam kuchukua nafasi mojawapo na ikawa kweli.AZAM Hawatakuwepo kwenye nafasi hizo tena kutokana na wao kujiingiza kwenye siasa kama za kina rage.

hat walioanza sport betting walifikiria hivohivo..
 
Ligi kuu bara kazi ipo kweli kweli! Simba na yanga wote wasipo shika nafasi 2 za juu nitajua kweli mpira wa bongo utakuwa umeongezeka kwa 15% cha kiwango
 
Yanga mwaka huu ikicheleweshwa sana itakamata ubingwa ikiwa na mechi 5 net mkononi.
 
Huu msimamo umetoa kwenye ubongo wako kama ni kweli halali tanzania tuwe maskini kwa ubongo uliodumaa kama huo
 
1.young african
2.coastal union
3.simba sports club
4.african lyon
5.azam fc
6.ruvu shooting.
Nb.msimu uliopita nilisema kati ya yanga au simba angekosa nafasi mbili za juu kwa azam kuchukua nafasi mojawapo na ikawa kweli.AZAM Hawatakuwepo kwenye nafasi hizo tena kutokana na wao kujiingiza kwenye siasa kama za kina rage.

Naona African Lyon na Coastal Union umezipa nafasi kubwa wakati sioni maajabu yao.
 
Mwaka gani Yanga haijafanya usajili wa kutisha?? Combination za hatari?? Mazoezi ya kijeshi??

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Kuna msimu Yanga ilitengeneza kikosi cha Milioni 500, Jama Mba na Kabongo Honore inclusive...
 
Back
Top Bottom