Amesema ana mtu wake ila ananiomba hela

Mwagito84

JF-Expert Member
Jan 2, 2016
223
500
Kuna bidada yupo chuo mwaka wa mwisho hapa kitaani.

Binti ana sura ya kawaida tu kama lastborn wa Babangida, Ila kajaaliwa Nundu hiyo chini ya mgongo hatari.

Huku na huku nikasakanya namba tuyajenge akanambia ana mtu wake hivyo haiwezekani.

Nikamwambia niwe tyre spare akasema poa ila niwe namuhudumia, nikamwambia nikuhudumie au tuhudumiane?

Akapiga kimya Jana kanitext anaomba 50,000 nikamwambia niko room namba 09 Guesthouse aje achukue ananiambia kama ndo mambo hayo basi hataki.

Hivi akina dada huwa mnataka iweje? Au kuna mahala nakwama wanazengo? Yaani mi niwe nakuoa hrla harafu anagegeda mwenzangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

South

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
3,491
2,000
Anataka kukufanya wewe pochi... mkumbushe anasemaje kuhusu kuhudumiana, sio anataka kuhudumia tu.
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
11,317
2,000
Kaka. Hiv una akili kweli ww?.
Hela ako unapeleka kwa mwanamke kama huyo..?
Eti spare tyre na ww unakubali.. shit
Mbona unajishusha dhaman man.

Embu tafuta mwanamke anaejielewa. Mcha Mungu..
Beutiful black lady. Ujenge nae maisha. Acha kukimbizana na vitoto vya chuo man
Kuna bidada yupo chuo mwaka wa mwisho hapa kitaani. Binti ana sura ya kawaida tu kama lastborn wa Babangida, Ila kajaaliwa Nundu hiyo chini ya mgongo hatari. Huku na huku nikasakanya namba tuyajenge. Akanambia ana mtu wake hivyo haiwezekani. Nikamwambia niwe tyre spare akasema poa ila niwe namuhudumia, nikamwambia nikuhudumie au tuhudumiane? Akapiga kimya. Jana kanitext anaomba 50,000 nikamwambia niko room namba 09 Guesthouse aje achukue ananiambia kama ndo mambo hayo basi hataki. Hivi akina dada huwa mnataka iweje? Au kuna mahala nakwama wanazengo? Yaani mi niwe nakuoa hrla harafu anagegeda mwenzangu

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,653
2,000
Kuna bidada yupo chuo mwaka wa mwisho hapa kitaani. Binti ana sura ya kawaida tu kama lastborn wa Babangida, Ila kajaaliwa Nundu hiyo chini ya mgongo hatari. Huku na huku nikasakanya namba tuyajenge. Akanambia ana mtu wake hivyo haiwezekani. Nikamwambia niwe tyre spare akasema poa ila niwe namuhudumia, nikamwambia nikuhudumie au tuhudumiane? Akapiga kimya. Jana kanitext anaomba 50,000 nikamwambia niko room namba 09 Guesthouse aje achukue ananiambia kama ndo mambo hayo basi hataki. Hivi akina dada huwa mnataka iweje? Au kuna mahala nakwama wanazengo? Yaani mi niwe nakuoa hrla harafu anagegeda mwenzangu

Sent using Jamii Forums mobile app
Huo unaitwa mzunguko wa hela. Yaani wewe uwe fala umpe hiyo hela akaliwe na mwingine wakagawane hiyo pesa. Atakaye pewa naye kuna ka sehemu atapaleka.
 

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Sep 23, 2013
3,177
2,000
Kuna bidada yupo chuo mwaka wa mwisho hapa kitaani. Binti ana sura ya kawaida tu kama lastborn wa Babangida, Ila kajaaliwa Nundu hiyo chini ya mgongo hatari. Huku na huku nikasakanya namba tuyajenge. Akanambia ana mtu wake hivyo haiwezekani. Nikamwambia niwe tyre spare akasema poa ila niwe namuhudumia, nikamwambia nikuhudumie au tuhudumiane? Akapiga kimya. Jana kanitext anaomba 50,000 nikamwambia niko room namba 09 Guesthouse aje achukue ananiambia kama ndo mambo hayo basi hataki. Hivi akina dada huwa mnataka iweje? Au kuna mahala nakwama wanazengo? Yaani mi niwe nakuoa hrla harafu anagegeda mwenzangu

Sent using Jamii Forums mobile app
MKUU,

UMEJARIBU KUMSHIRIKISHA NDUGU HARMORAPA ILI AKUPE USHAURI KUHUSU HILI ?

"ILA MAISHA LAZIMA YAENDELEE."
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom