Room 28
JF-Expert Member
- Sep 3, 2013
- 1,075
- 1,734
leo Marekani wametimiza miaka 250 ya uhuru na kuanzishwa kwa taifa hilo.
Ikumbukwe Taifa hilo limeundwa na majimbo (State)
Miaka 250 na hamna chokochoko za muungano!
Kwann Tanzania Miaka 60 tu shida za muungano zimekua nyingi?
Nini Marekani wamefanya ambacho
Tanzania Hatufanyi
Ikumbukwe Taifa hilo limeundwa na majimbo (State)
Miaka 250 na hamna chokochoko za muungano!
Kwann Tanzania Miaka 60 tu shida za muungano zimekua nyingi?
Nini Marekani wamefanya ambacho
Tanzania Hatufanyi