monaco
JF-Expert Member
- Oct 13, 2012
- 2,184
- 1,780
Wadau habari,
Kuna kitu huwa kinanishangaza labda tunaweza kupata michango mbali mbali.Hivi unakuta mtu ulikuwa unamtongoza dada fulani muda mrefu tu, akakutolea nje,then ukaja kuoa nae akaolewa.
Baada ya miaka kadhaa mnakuja kukutana kama majirani town sehemu za kazi,then inakuwaje anakuwa anakutamani sana kwasababu dalili zote unaziona na hata kuwa na bidii ya kumjua mke wako?Wakati na yeye ana mume wake?
Je anataka kuharibu ndoa yako?Au anaumia kuwa alichokiacha mwenzie anakifaidi?Au ni nini zaidi?Au anataka akupe mzigo wakati alikunyima kabla.
Nimekutana na hili mada nimeona lets share our ideas.
Kuna kitu huwa kinanishangaza labda tunaweza kupata michango mbali mbali.Hivi unakuta mtu ulikuwa unamtongoza dada fulani muda mrefu tu, akakutolea nje,then ukaja kuoa nae akaolewa.
Baada ya miaka kadhaa mnakuja kukutana kama majirani town sehemu za kazi,then inakuwaje anakuwa anakutamani sana kwasababu dalili zote unaziona na hata kuwa na bidii ya kumjua mke wako?Wakati na yeye ana mume wake?
Je anataka kuharibu ndoa yako?Au anaumia kuwa alichokiacha mwenzie anakifaidi?Au ni nini zaidi?Au anataka akupe mzigo wakati alikunyima kabla.
Nimekutana na hili mada nimeona lets share our ideas.