Ameoa lakini ananisumbua kwa mwaka wa 4 sasa

Ameoa lakini ananisumbua kwa mwaka wa 4 sasa

Some One me

Member
Joined
Jan 31, 2015
Posts
54
Reaction score
9
Naombeni ushauri wana Jamiiforums,

Mimi ni binti niliyejiajiri mwenyewe kipato changu ni cha wastani kwa mwezi niko Dar, nilikuwa kwenye mahusiano na kijana mmoja ambaye nilikuja kuachana naye tangu mwaka 2012 kutokana na sababu mbalimbali na yeye yuko hapa Dar.

Tangu tuachane hadi leo ananitafuta mara kwa mara na kuwa msumbufu katika maisha yangu, amekuwa kikwazo hadi kwa mpenz wangu mpya ambaye niliingia naye kwenye mahusiano mwaka jana mwezi mwanzoni,.

Kuanzia hapo nahisi mwenzangu haniamini sana kwasababu huyo kijana anasumbua sana, nimebadilisha no lakini anazitafuta kwa marafiki zangu wa karibu na kunipata.

Mwaka jana mwishoni alioa, mke wake yuko Mkoa mwingine na yeye yuko hapa Dar, sijui nini kimempata katika familia yake. Sasa hivi ninawaza kuwa nimtafutie wanaume mkewe ili wamsumbue pengine ataacha kunigasigasi? Ninayo namba ya mkewe.
 
Mpeleke polisi, wamuite yeye na mke wake wamkanye kutokufuatilia tena. Watamuwekea restraining order.
 
Mmmhhh kuna watu ving'ang'anizi km ruba itakuwa akikumbuka mautundu yako uliyokuwa unampa kunako sita kwa sita ndio anachanganyikiwa maana kilaa aliyepitaa nayee ajawahi kukuta kitu kitamu km chakoo .
 
Huyo mpenzi wako kama hakuamini basi mshirikishe na yy..mwambie ukweli kuwa huyo jmaa humtaki ila ni king'ang'anizi zen mwambie akusaidie cha kufanya kumaliza hilo..kama mipango ikifeli basi mmefeli wote..hakuna kulaumiana
 
Some one me, ulisubiri nini kufanya kama ray lee alivyosema?? nadhani hiki kilipaswa kiwe kitu cha kwanza kufanya, fanya hivo plz, utapata msaada na pia mwenzio ataelewa kinachoendelea, sio kumpa presha kihivo
 
Shosti Sorry to say this, lakini hujataka asikusumbue mwanamke khasa akiwa hamtaki mwanamme hayo maneno utakao mpa peke yake harudi tena,ebu kataa kweli kutoka ndani ya moyo wako halafu uone kama atakutafuta tena...
 
1. Msemee kwa mkewe, ila kabla ya hapo...

2. Next time akikutumia message: Mtumie namba ya simu ya mkewe mwambie, "0*** *** *** (namba ya mkewe), message yoyote utakayonitumia baada ya hii namfowadia mkeo! Simu zote utakazo piga namfowadia mkeo screenshot/maongezi."

0. Mjulishe mchumba wako kila kitu kumuondolea hofu.


NB: Kwa wote, hakikisha umemalizana na mahusiano yako ya nyuma kabla hujaingia kwenye mahusiano mapya. inaepusha matatizo mengi ya baadaye.
 
Huenda unachosema na unachomaanisha ni tofauti, maana wakati mwingine watu wengine huangalia lugha ya mwili "body language".
 
Wanaume bana ni majanga unakuta mwingine yuko saloon ndo siku ya ndoa anakutumia vi sms anaangaika. Mara achelewe kanisani ni majanga. Baada ya ndoa asubuhi anakutumia sms." nipo hapa car wash naomba nikuone hata kidogo nimedanganya nakuja kuosha gari kwa ajir yako plz" kwelii??? Wanaume hapana.
 
Naombeni ushauri wana Jamiiforums,

Mimi ni binti niliyejiajiri mwenyewe kipato changu ni cha wastani kwa mwezi niko Dar, nilikuwa kwenye mahusiano na kijana mmoja ambaye nilikuja kuachana naye tangu mwaka 2012 kutokana na sababu mbalimbali na yeye yuko hapa Dar.

Tangu tuachane hadi leo ananitafuta mara kwa mara na kuwa msumbufu katika maisha yangu, amekuwa kikwazo hadi kwa mpenz wangu mpya ambaye niliingia naye kwenye mahusiano mwaka jana mwezi mwanzoni,.

Kuanzia hapo nahisi mwenzangu haniamini sana kwasababu huyo kijana anasumbua sana, nimebadilisha no lakini anazitafuta kwa marafiki zangu wa karibu na kunipata.

Mwaka jana mwishoni alioa, mke wake yuko Mkoa mwingine na yeye yuko hapa Dar, sijui nini kimempata katika familia yake. Sasa hivi ninawaza kuwa nimtafutie wanaume mkewe ili wamsumbue pengine ataacha kunigasigasi? Ninayo namba ya mkewe.

yo thang must be oozing honey lady!!!!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Wanaume bana ni majanga unakuta mwingine yuko saloon ndo siku ya ndoa anakutumia vi sms anaangaika. Mara achelewe kanisani ni majanga. Baada ya ndoa asubuhi anakutumia sms." nipo hapa car wash naomba nikuone hata kidogo nimedanganya nakuja kuosha gari kwa ajir yako plz" kwelii??? Wanaume hapana.

kama kweli si angekuoa wewe!
 
Back
Top Bottom