Amenilisha nini huyu mwanamke

[emoji23] [emoji23] [emoji23] ina maana hata ile ya kulishana hizo koroshoo kimahaba haikuwepo na hizi zilivyotamu aliona atammalizia
Haa haa haa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Hata me ndo nmeshindwa hapo
Sasa af walikaa wote ghetto 3days
Dem.akahakikisha zmeisha
Ndo akaondoka sasa cjui
Hayo mapenz yao n yale ya
Primary

At na akamsisitiza kabsa ulepekeako
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]

Na wako wote zaid ya masaa 72+

Kweli n mroho huyu jamaa
Na akazbugia mwenyw akamaliza
[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Una bahati sana wewe. Dawa haijaingia vizuri ndio maana unaweweseka na kuomba ushauri. Ngoja agundue dozi ilikuwa ndogo, utapigwa dozi ya mtu mwenye kilo 500!!
 
Unazijua korosho zilizokaushwa vizuri Mkuu ni Tamu vibaya
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…