Mbao za Mawe
JF-Expert Member
- May 11, 2015
- 23,367
- 55,052
Mkuu Kula korosho tuKwani korosho zake si ulikula peke yako tena hukuja hata kuomba ushauri!
Ukitaka kula kubari uliwe kidogo
Niombee Nina imani ukiniombea nitaponaKaombewe
MAwazo yako tafadhaliBalaa hilo mkuu
Ki vipi mkuuAmeshakutengeneza huyo.
Niombee tu mkuu"...wenye tatizo kama lako, wengi walishafunguliwaaaaa, njoo ufanyiwe maombiiii" I like this song
Uroho wangu wa kula korosho peke yanguUrohooo uo wanawake majini ww hawaminiki nabado atakunyoosha balaa ww cha msingi haraka sana kata mawasiliano naacha kufatilia tyr kashakufanyia makeke
Nini matokeo yake nikipaka ubuyuNawewe paka ubuyu kwenye dushe, afu mlambishe 'koni'. Kwisha habari yake.
Au solusheni nyingine (plan B) ni hii: Kabla hujaanza kumdinya, mbinue umuweke style ya 'popo kanyea mbingu'... kisha fanya maombi kwa sauti kukemea hilo pepo la limbwata. Wakati unafanya hayo maombi, pakodolee sana pale penyewe kwene sekta.
-Kaveli-
[emoji15] [emoji15] [emoji15]Ulichokitafta umekipata
Wakat anakwambia ule
Pekeako unafkr yy alikua
Lembuke.
Msaada tafadhaliWewe una tatizo la kisaikolojia, kama angekufanyia madawa, wala usingejitambua kuwa kakufanyia, ni tatizo la kujihisi-hisi hivi, na kuna uwezekano huko nyuma uliwahi kushuhudia au kuhadithiwa kuhusu wanawake kuwawekea madawa waume zao so ilikuathiri sana.
Kama ndio ivyo Mungu anisaidie yasinitokeeMkuu ukipigwa ile kitu hata fahamu za kuja kuandika humu huwezi kuwa nazo labda ni small scale
mkuu hili jibu lako mubashara na lilitakiwa lifunge huu uzi mzima kwa hilo jibuuu tuuu, na korosho zilivyo tamu vile tena kilo moja sijui akale mwenyewe ahaaaa, basi hata angetuma hata kapicha tuuKwani korosho zake si ulikula peke yako tena hukuja hata kuomba ushauri!
Ukitaka kula kubari uliwe kidogo
Nini matokeo yake nikipaka ubuyu
[emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji120]Limbwata linapiga rivasi... then analimbwatika yeye!
-Kaveli-
mkuu labda hajarogwa akili ya kuandika , kalogwa kupenda kupitilizaa,Acha imani zako za kulogwa ungelogwa hata huu uzi usingeweza kuandika
Mkuu kashushe bendera pale polisi halafu tuone wakikufanyia utajiskiajeMimi nahisi maamuzi huwa imara zaidi kuliko hisia.
Sina imani kwa akili yangu kama kuna mwanamke au mtu anaweza fanya kitu nijione siko sawa