Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,201
- 17,563
- Thread starter
- #21
h
ehee
ehee
uuuuwikama mwaka umeisha bila ....,atakuwa ana kasoro.
hahahahahahhaSio kila tunda linafaa kuliwa,mengine yana sumu.
hatuji PM Ng"oSabrina wa Kimara huyu, aaaagh! uongo sana huu,
Namba yake mm ninayo
Sent using Jamii Forums mobile app
bilioni 1
atakuwa kaokoka!Ni maamuzi tu.
na ma house girl wao ndio kama hivyo wamekujaHivi mnaingiaga Facebook? Ni mda Sana, pengine nishasahu password!!! Kule Ni ujinga mtupu, mitoto imejaa !!
Sent using Jamii Forums mobile app
ok