Amejikunyata!!

Amejikunyata!!

ukali wa darasani na wa chini ni tofauti kabisa

utajichanganya bure

Ina maana siku hizi mtu demu wake kumegwa ni kawaida? Halafu inakuwaje demu msomi darasani alikuwa mkali wa kiukweli anashindwa kusimamia alichokubaliana na mwenzie?
 
Biological clock.....sio tamaa za kifedha peke yake zinazofanya mabinti kukimbilia kuolewa....
Aliona nafasi ya kuolewa (tena na mkwanja juu), ilhali jamaa hajajipanga kuoa bado.....akawahi!
Wanawake wanaweza kuvumilia ukosefu wa kipato kuliko wanavyoweza kusubiri.

Tamaa na desparation sio combination nzuri linapokuja swala la kuingia kwenye ndoa. Ndio maana malalamiko siku hizi yamezidi na utulivu umepungua.
 
ndo unajikuta umeolewa na mtu ambaye wala huwezi share nae some of your burden.

Unatamani kumwambia lakini unashindwa.
Tayari, unaingia kwenye kundi la siri kati ya wanandoa.

Tamaa na desparation sio combination nzuri linapokuja swala la kuingia kwenye ndoa. Ndio maana malalamiko siku hizi yamezidi na utulivu umepungua.
 
ndo unajikuta umeolewa na mtu ambaye wala huwezi share nae some of your burden.

Unatamani kumwambia lakini unashindwa.
Tayari, unaingia kwenye kundi la siri kati ya wanandoa.
ndiyo kundi gani hilo ndugu yangu, ni kundi kubwa au dogo kwenye tasisi hii ya ndoa?
 
ndo unajikuta umeolewa na mtu ambaye wala huwezi share nae some of your burden.

Unatamani kumwambia lakini unashindwa.
Tayari, unaingia kwenye kundi la siri kati ya wanandoa.
Hapo sasa.
Wengine hata wakiwa wanahalalisha uanandoa wao usiku mmoja anafunga macho na kuomba huyo mwenzi amalize maana anahisi kama anamghasi tu. Watu wanaingia kwenye ndoa alafu wanaishia kuwa na mawazo zaidi ya kabla, japo waliamini ndoa ndio itakayomwondolea mawazo na wasiwasi wa maisha.
 
Hapo sasa.
Wengine hata wakiwa wanahalalisha uanandoa wao usiku mmoja anafunga macho na kuomba huyo mwenzi amalize maana anahisi kama anamghasi tu. Watu wanaingia kwenye ndoa alafu wanaishia kuwa na mawazo zaidi ya kabla, japo waliamini ndoa ndio itakayomwondolea mawazo na wasiwasi wa maisha.
Tufanyeje sasa, maana UKWELI wa mambo ni kwamba hela siku hizi ndiyo kila kitu. wewe unajua siku hizi mahusiano yamejaa uigizaji wa uzungu. Mara Mlimani City mkitoka hapo mnamalizikia Bills au Maisha Club. Na ni kweli wanawake siku hizi wanachotaka uwe nacho umepataje haiwahusu!!
 
Tufanyeje sasa, maana UKWELI wa mambo ni kwamba hela siku hizi ndiyo kila kitu. wewe unajua siku hizi mahusiano yamejaa uigizaji wa uzungu. Mara Mlimani City mkitoka hapo mnamalizikia Bills au Maisha Club. Na ni kweli wanawake siku hizi wanachotaka uwe nacho umepataje haiwahusu!!

Kwa wengi wenu hiyo ni kweli kabisa, kwa baadhi yetu sio.

Nwy kama unataka kuattract different kinda ladies usitongoze kwa kutumia pesa, just be yourself. Akikushindwa unampotezea maana hao ndo hua wanakimbia waune zao wakipata matatizo na pesa zikakata.
 
nadhani ni kundi kubwa lenye siri
mfano mme na mke hawashirikiani katika simu zao za mkononi

Privacy katiika mambo kadhaa

ndiyo kundi gani hilo ndugu yangu, ni kundi kubwa au dogo kwenye tasisi hii ya ndoa?
 
Ukweli ni kwamba mapenzi ya chuo huisha mnapomaliza chuo. Wengi nimeona walikuwa wakipendana chuo kiasi kwamba kila mtu alijua wataoana. Lakini leo hii miaka 5-6 baada ya kumaliza chuo wameoa au wameolewa na wengine. Ukweli ni kwamba dada zetu wanashindwa kuvumilia wakati 'tunajipanga'. Hebu imagine bado unaishi kwenu, ajira zenyewe ndio hivo za kimemo wakatgi bint analipa na kuna kina fulani wengi walishapata kazi na kujijenga kimaisha wanam aaproach. Hapo kwa kweli binti anakuwa na evils mawili, so she has to choose the least evil i.e. kuolewa na huyo jamaa kuliko kukusubiri wewe miaka 2 then umtose.

Anyway pole, jipange kimaisha, mwombe Mungu atakupa wako inshallah.
 
Ina maana siku hizi mtu demu wake kumegwa ni kawaida? Halafu inakuwaje demu msomi darasani alikuwa mkali wa kiukweli anashindwa kusimamia alichokubaliana na mwenzie?

Alikuwa hajampenda.....kuna kitu alipenda, alipokutana na pesa, akaipenda pia!
 
Ah Mkunga wee na sera zako hizo! Unamsubiria mwenzako ajipange vikimnyookea huyooooo ameopoa mwengine na wewe muda umeshakwenda.

Ule msemo wa kizungu unasemaje vile? A bird in the hand is worth two in the bush.
 
mpumbavu tu huyo,yaani hawezì kubandua mpaka awe na mkwanja? Au hajakulia mjini? Nalog off
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom