Ambaye amekuwa certified na isaca certified information system audit(cisa) naombeni msaada

faru joni

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
476
1,000
Habarini za masiku mengi ndugu zangu, naombeni aliyefanya kazi kwenye iyo industry ya INFORMATION SYSTEM AUDIT na ambaye amekuwa certified na iyo industry aje PM anisaidie kimawazo/ ki ushauri.

Asanteni sana ndugu zangu.
 

run CMD

JF-Expert Member
May 31, 2015
1,994
2,000
mimi najua tu gamba lake kulipata ni kama milioni 3 au zaidi ...
ila kibongobongo ada inaenda mpaka laki 5 na wanakupa cheti cha kuonyesha umesoma ila sio certified kabisa mpaka upigie zile paper zao...

mimi mwenyewe naitamani niisome
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom