Ambatana na fundi umeme mshauri

Ambatana na fundi umeme mshauri

Electrician Gau

New Member
Joined
Oct 13, 2019
Posts
3
Reaction score
1
Ndugu mdau kwa umeme wa majumbani na viwandani.

Unaweza kupata huduma kama vile marekebisho, ujenzi mpya wa mifumo ya umeme, ushauri au suluhisho la tatizo katika mifumo ya umeme, ukaguzi elekezi, kubadilisha mifumo ya zamani na kuweka mifumo mipya, vipimo na vyeti vyenye taarifa ya mifumo ya umeme, piga namba zifuatazo kwa mawasiliano zaidi: 0677924435,0766003494
 
Ndugu mdau kwa umeme wa majumbani na viwandani.

Unaweza kupata huduma kama vile marekebisho, ujenzi mpya wa mifumo ya umeme, ushauri au suluhisho la tatizo katika mifumo ya umeme, ukaguzi elekezi, kubadilisha mifumo ya zamani na kuweka mifumo mipya, vipimo na vyeti vyenye taarifa ya mifumo ya umeme.

piga namba zifuatazo kwa mawasiliano zaidi: 0677924435,0766003494.
 
Muda mwingine mifuno yetu na kazi zetu uonekana kama uchafu baada ya kukosa mpangilio sahihi,na umaridadi wa kazi au mifumo,lakini tutambue mwishowe waweza kusababisha matatizo ndani ya mifumo yetu ya umeme na Sisi Kwa ujumla kama watumiaji na wadi wa umeme, hivyo ni vyema kuhoji juu ya kilichofanyika ili kupewa majibu sahihi Kwa usalama wetu sote Kwa ujumla ,kupunguza ubaili usio na sababu Kwa ajili ya manufaa yetuk,utumia wataalamu wenye ujuzi sahihi na leseni za mifumo ya umeme ,pia kutokuwa na mizaha ndani ya mifumo yetu ya umeme.
Tell:0677924435/076600349
Email:byankwilukyalile@gmail.com
Inst:Gau mshauri wa umeme.
IMG_20201228_161708_097.jpg
IMG_20201222_081515_294.jpg
 
Back
Top Bottom