Aman Walid Kaburu yu wapi naomba mnijuze!!


costa manji

costa manji

Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
11
Likes
0
Points
3
costa manji

costa manji

Member
Joined Sep 11, 2012
11 0 3
Alitingisha sana enzi zake,alikubalika sana kipindi hicho lakini baada ya kuhama CHADEMA,sikumsikia tena!!
 
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
1,794
Likes
72
Points
145
Age
20
M

mgomba101

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
1,794 72 145
Used toilet paper...........kwisha habari yake.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
Alitingisha sana enzi zake,alikubalika sana kipindi hicho lakini baada ya kuhama CHADEMA,sikumsikia tena!!
Kama mpira wa kiume nilio utumia juzi sikumbuki kwasasa utakuwa wapi.
 
N

ngaranumbe

Senior Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
148
Likes
1
Points
0
Age
51
N

ngaranumbe

Senior Member
Joined Apr 16, 2012
148 1 0
Hive Masumbuko Lamwai yuko wapi?
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,432
Likes
1,742
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,432 1,742 280
Anaishi Kigamboni, kada wa CCM
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,456
Likes
12,050
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,456 12,050 280
Alitingisha sana enzi zake,alikubalika sana kipindi hicho lakini baada ya kuhama CHADEMA,sikumsikia tena!!
Anavua samaki kigamboni.
Ukifka pale ferry ukaita Kaburuuu, utamsikia akiitikia!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
yupo nyumbani kwake, mbona mnakosa cha kufuatilia bana, maisha binafsi ya mtu yaacheni yalivyo
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099