Am I falling in love or is just a crush?

I can't say if I'm a virgin or not. But neither of my crushes had sex with me
I can't say if I'm a virgin or not. But neither of my crushes had sex with me
Oky! Are you still planning to get married with a Mzungu? I read one of your previous threads and noted you saying that you are tired of black men, is that man a White?
 
Mkuu kuna posti yako uliandika kuwa unatamani kuolewa na mzungu maana wabongo wamekutapeli sana. Vipi huyo unayemfukuzia ni mzungu?
Hahaha [emoji28], bado naendelea kutamani. I think when it comes to love you can't even know, u forget all about your vigezo like that. You just love someone, the whole package. Huyo sio mzungu
 
Utaliwa bure! Akili kumkichwa hivi mnashindwa nini kuwa na watu mnao wapenda badala ya kujishebedua kuwapenda mnaodhani mnawapenda...!

Be committed to those who love you and not those you love.
That's why when I think of this, napata nguvu ya kumuacha aendelee na maisha yake.
 
Oky! Are you still planning to get married with a Mzungu? I read one of your previous threads and noted you saying that you are tired of black men, is that man a White?
He is a black man. I loved the whole him. I don't know if it's love or crush anyway
 
Naunga mkono hoja. Umemshauri vyema Sana. Atulie tu.
 
Ngoja nikaunde id mpya, huyu mdada anaonekana anajua kupenda kisha kuna jamaa analeta komedi.

Kwanza siyo vizuri kuwa na mpenzi ofisi moja au nyumba moja (kama ya kupang). Hayo ni maeneo yako unayotakiwa kuwa stress free, now if you can't be stress free in those two places where else are you gona put your mind at rest? In your grave?

No way nakuja pm na id mpya...
 
[emoji125] [emoji125] [emoji125] run girl run
 
I think I will be humiliated. I have shown some actions which if he knows love, he might be able to understand. If he is into me as a man why did he jump into telling me that he is gonna marry while I don't even see his girl around?
Kwani yeye kuoa hadi wewe umjue msichana wake?! Kiukweli huyo ungekua wa vigezo vyake wala usingehangaika kujitongozesha huyo angeshakutongoza zamaani.

Nakupa mfano kuna binti aliwahi kunipenda saana akionesha kila dalili ila nikajifanya sioni. Tatizo alikua mnene saaana yani kibonge haswaa na mimi sina mzuka na mabonge.

sasa alipoona ame fail kunitega siku moja akanifungukia live nikamjibu kiungwana sana ili asiumie coz najua hali ambayo alikua nayo kihisia.

Nilimueleza kwamba hatuwezi kuwa pamoja kwa sababu nisungependa aumie baadae na naamini kuwa marafiki ni bora zaidi kuliko kuwa katika mahusiano ya mapenzi ambayo hayatafika mbali.
 
Pole sanaaaaa.
Inaumaga hiyoooooo.
Hapo ndo ninapozikumbuka barua zet zile na UA LA asumini.
 
I think I will be humiliated. I have shown some actions which if he knows love, he might be able to understand. If he is into me as a man why did he jump into telling me that he is gonna marry while I don't even see his girl around?
Girl he is not into you plss, hta km humuonihisgirl around jua tu anae .also km angekua amekupenda asingekua anakupotezea. Do this love ,muache I swear hta mkiwa wapenzi atakutesa sanaaaa.tupa kkule knw ur worth bby girl
 
am I that too late? I was busy focusing on my things. Just life I think.
No ur not too late baby girl. Dnt let society standards define you. Kwanza huyu kaka muache atakuchuna wewe tafuta aguy atakae kupenda huyu hakupendi. Hata siku akikuonesha attention don't fall fr it atakukula halaf akupotezee muda zaidi utajikuta ur 35 then anaenda kuoa 25 shinda moyo kipenzi
 
Girl he is not into you plss, hta km humuonihisgirl around jua tu anae .also km angekua amekupenda asingekua anakupotezea. Do this love ,muache I swear hta mkiwa wapenzi atakutesa sanaaaa.tupa kkule knw ur worth bby girl
Thank you
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…