O onebloodTZ New Member Joined Jan 1, 2012 Posts 1 Reaction score 0 Jan 2, 2012 #1 najisikia amani na furaha sana kuwa moja wa member wa jamii forum,naomba kutambuliwa na kuungwa mkono,viva forever.wana jf.
najisikia amani na furaha sana kuwa moja wa member wa jamii forum,naomba kutambuliwa na kuungwa mkono,viva forever.wana jf.
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 19,026 Reaction score 22,559 Jan 2, 2012 #2 karibu jamvini OB-TZ
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,960 Reaction score 13,936 Jan 2, 2012 #3 Karibu sana JF mkuu.