Alphonce Mawazo Kutokuzikwa Kesho

Huyo mawazo hana ndugu.haiwezekani kama kweli ana ndugu wakubali mawazo aoze kusubiri vikao vya nyumbu wakijadili kwenda mahakamani

aliyeoza ni wewe ambaye hujui jua linazama saa ngapi laana ii juu yako
 
mkuu unadhani Hawa jamaa Wana Akili? Ipo siku utasikia mwenyekiti kawauza wote tena kwa Bei ya Jumla.. Haiwezakani muendeshwe tu kama vipofu
wewe mbona bei ndogo sana kama unajianika kwa kukosa utu na kuenda kuonyesha thread kwa book saba unathamani gani wewe zaidi ya kwenda choo na kulala
 
Siku baadhi ya Wa CDM watapoanza kubeba fikra kama za zitto ndipo utakuwa mwisho Wa Freeman Mbowe. Unyumbu utawapoteza wengi chadema.
 
Mmemweka kwenye fridge wiki nxima,mkamruhusu upendo peneza aape mapema ili aende kumzika,,baadae mkataka msiba uwe wa kiprpaganda,mkamkalisha kwenye fridge eti mpka shein mumzomee,,,,hvi kama aluekufa hamumjali hvi je tukiwapa nchi itakuaje,,au mnadhani millioni 34 zenu zinaifanya familia yake iwachukulie poa eti,muacheni akapumzike ,,this is too much sasa
 

Toa ujinga Wako hapa, peleka huko FB
 

Habari itatolewa na Familia ya Mawazo au na Hospitali? Atazikwa makaburi gani?
 
Diva kwanza uliza Police kwa nini wana ga'ng'ania msiba usio wao maana hajawahi kuwa kiongozi wao. Wao ndi wanajaribu kuweka siasa za kutumwa. Nambie shule ukiishia la ngapi na marks zako za mwisho ilipata ngapi?????
 
Huyo mawazo hana ndugu.haiwezekani kama kweli ana ndugu wakubali mawazo aoze kusubiri vikao vya nyumbu wakijadili kwenda mahakamani

Ndugu wanahofia kukosa hizo million 30 na ushee walizochanga wabunge wa nyumbu. Hawana sauti.
 
Hivi mbona mtoi hakupewa heshima zote hizi? Au ndio kuna vyeo hata kwenye kifo?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…