Ally Mayai Tembele alipata division 0 form 6 au form 4

wakusoma

JF-Expert Member
Feb 25, 2008
1,071
2,000
Nikimjua vizuri yeye Ali..kwa maana tukiishi jirani kabisa..na mama yake mzazi Ali pale Dodoma kuna sehem alipata 0..kama sio form 4 basi 6..

Yeya alikuwa akisomea secondary dar es salaam.. Makongo sijui makongo..sasa ataweza kweli kuongoza TFF??

Mkibisha hii naleta jingine.
 

gollocko

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
2,948
2,000
Labda pale Central, maana alichezea CDA huku akisoma. Ila sina hakika kama alipata zero.
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,531
2,000
Sasa tatizo ni nini? OK! Tu - assume weye una "one"! Umeleta faida gani Tanzania zaidi ya kujaza choo? Moron! Hivi ni nani huwa anawatuma m-propagate u pompompoo?
 

mpenda pombe

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
1,317
2,000
Nikimjua vizuri yeye Ali..kwa maana tukiishi jirani kabisa..na mama yake mzazi Ali pale Dodoma kuna sehem alipata 0..kama sio form 4 basi 6..

Yeya alikuwa akisomea secondary dar es salaam.. Makongo sijui makongo..sasa ataweza kweli kuongoza tff??

Mkibisha hii naleta jingine.

Huyu ni muhitimu wa Degree Na alikua Rais wa Chuo cha CBE Dar..

Siasa za majitaka hizi.
 

havanna

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
1,735
2,000
Uwezo wa kipambanua na kuleta ufanisi ndio mambo tunayotaka sio jamaa amejaa ubabaishaji tu, haeleweki anavision gani? Elimu sio kigezo angalia maprofesa uchwara tulionao na na wametufikisha wapi kwa kigezo chako cha elimu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom