Ally Keissy Mohamed Nkasi Kaskazini CCM Mbunge asiyetaka Non sense | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ally Keissy Mohamed Nkasi Kaskazini CCM Mbunge asiyetaka Non sense

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mo-TOWN, Jun 30, 2011.

  1. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kuna wabunge wachace sana CCM ambao hawataki non sense bungeni kama huyu mbunge wa Nkasi Kaskazini.

    Ameongea juu kutowajibika kwa serilali. Mengine ni pamoja na tabia ya wabunge kuisifia serikali, majigambo ya wabunge, wabunge kupitisha hoja muhimu kwa ushabiki etc
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    sIJAMSIKIA MKUU SASA HAPA NDO TUNASEMA TAIFA KWANZA KAMA HAJUI NEPI!!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    anaonekana ni mzalendo huyo si mpenda posho
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kwenye Magamba kuna wenye akili kumbe!
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nape kamsikia huyu?
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna wabunge wa CCM wengi hawaridhishwi na mwenendo wa serikali ya JK lakini wanaponzwa na siasa za makundi. Wako utumwani jamani! Hawako huru kueleza kile wanachokiamini.
     
Loading...