Ally Keissy: Wabunge wote tukatwe posho na mishahara ili tuichangie Wizara ya Afya, tuache tu kuilamu Serikali

The Humble Dreamer

JF-Expert Member
Oct 12, 2015
7,289
2,000
Wakuu Salaam;


"Mbona michango ya harusi tunachangia humu Bungeni…mbona sijasikia Corona inachangiwa…kazi kuilaumu tu serikali …corona corona…na sisi tukatwe posho ya siku mbili tuchangieee…”

"Ni lazima wabunge na sisi tuchangie mbona wengine wanachangia"

- Mbunge wa Nkasi Kaskazini, Ally Keissy.

Video fupi wakati akichangia mawazo yake👇👇👇👇👇

 

Bavarian8

JF-Expert Member
Oct 20, 2018
424
1,000
Mm sijaona shida wakatwe tu coz mbona wachadema wapo nje so wangekuwepo ndani si wangelipwa hvyo nashauri na hao ccm waliobaki wakatwe tu ,ile ya wale wa chadema wangepewa ya siku kumi na nne ambapo wapo karantini ipelekwe wizara ya afya ikasaidie huko

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bavarian8

JF-Expert Member
Oct 20, 2018
424
1,000
Mm sijaona shida wakatwe tu coz mbona wachadema wapo nje so wangekuwepo ndani c wangelipwa hvyo nashauri na hao ccm waliobaki wakatwe tu ,ile ya wale wa chadema wangepewa ya siku kumi na nne ambapo wapo karantini ipelekwe wizara ya afya ikasaidie huko

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,905
2,000
Wakuu Salaam;


"Mbona michango ya harusi tunachangia humu Bungeni…mbona sijasikia Corona inachangiwa…kazi kuilaumu tu serikali …corona corona…na sisi tukatwe posho ya siku mbili tuchangieee…”
"Ni lazima wabunge na sisi tuchangie mbona wengine wanachangia"
- Mbunge wa Nkasi Kaskazini, Ally Keissy.

Video fupi wakati akichangia mawazo yake

View attachment 1440770
Corola

"corona ipo tuchukue tahadhari"
 

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Oct 3, 2017
8,094
2,000
Angalau Huyu katoa hoja, ingawa atanuniwa sana.maana malipo wanayolipwa wabunge hata shetani anaweza shangaa, posho ya makalio yaani sitting allowance 300,000/= kwa siku, spika kuongoza kikao 500,000/= kwa Siku.kiunua mgongo 200,000,000/= kwa miaka mitano.mishahara 12,000,000/=. Mafuta kwa mwezi Lita 1000 tukimpata rais mtetezi kwelikweli atapaswa kufyeka haya malipo.
 

kurlzawa

JF-Expert Member
Jan 23, 2018
12,980
2,000
Wakuu Salaam;


"Mbona michango ya harusi tunachangia humu Bungeni…mbona sijasikia Corona inachangiwa…kazi kuilaumu tu serikali …corona corona…na sisi tukatwe posho ya siku mbili tuchangieee…”
"Ni lazima wabunge na sisi tuchangie mbona wengine wanachangia"
- Mbunge wa Nkasi Kaskazini, Ally Keissy.

Video fupi wakati akichangia mawazo yake

View attachment 1440770
kumbe kuna wabunge humo hawajaolewa?
 

mkaruka ataja rinu

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
2,177
2,000
Hakuna Mbunge yeyote wa CCM aliyepiga Makofi..
Yani wako hapo kwa ajili ya posho halafu wewe unasema zikatwe?..!!
Siyo wa CCM tu bali ni Wabunge wa vyama vyote huwasikii kuzungumzia kuchangia katika suala la Corona bali ni kelele za lawama tu kwa Serikali. Ukitaka kuujua mshikamano wa Wabunge wote ni pale wanapojadili maslahi yao, wote wanakuwa kitu kimoja maana wote ni wapigaji tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom