Aliyosema Askofu Gwajima wa kanisa la Ufufuo na Uzima kuhusu CCM na uwenyekiti yatimia


kulubule

kulubule

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,135
Likes
3,121
Points
280
kulubule

kulubule

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,135 3,121 280
Mnamo mwezi wa 6 mwaka huu katika ibada ya Jumapili askofu wa kanisa la ufufuonauzima Josephat Gwajima alisema kuna watu wamejipanga kupinga Magufuli kupewa Uenyekiti.

vijana wa lumumba walipiga kelele alafu yule akatuma police wakazingira nyumba ya Askofu huyo na silaha nzito nzito kama wanapigana na Gaidi la kimataifa wakazusha tena wakidai askofu huyo katoroka nchi sasa leo tunayaona aliyosema tunataka sasa vijana wa lumumba mmubishie na Bulembo anayesema kuwa kunawatu wamejipanga kupinga Magufuli kupewa Uenyekiti waondoke sasa CCM mjifunze msikurupuke!
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,771
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,771 280
hamumfahamu vizuri gwajima..mission man
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,169
Likes
11,695
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,169 11,695 280
Mie naona seriakaalii inacheza mchezo wa HIDE AND SEEK lama watoto wa nursery. Yaani huyu bwana alitoa tamko siku aliyotoa wasipangane kumkamata kisha baada ya muda waanze kutangaza tunatafuta huyu bwana G na wakaweka ulinzi mkali nyumbani kwake for free huku wakisema bwana G kajificha kusikojulikana. Kumbe bwana G alikuwa Japan .... saasaa pale airport sasa hivi kuna system na habari za kutafutwa huyu bwana zilizagaa kwenye vyombo vingi vya habari. Je watu wa airport hapakuwa kuwa bwana G anatafuta na polisi? Au nao walimsaidia bwana G kujificha? Haya siku anarudi palepale airport polisi hao wakasema wamemkamata. ..... mii sielewi hii game ndo HIDE AND SEEK au bwana G nae ni sehemu ya mission.....???

Mwisho wa yote ya ngoswe muachie ngoswe. ..

Kasie.
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Nadhani huyo aliyesema hivyo naye ahojiwe na polisi amepata wapi hiyo habari?
 
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
3,057
Likes
2,118
Points
280
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
3,057 2,118 280
Wanaweza kukanusha kwamba hawakukanusha walipo kanusha..... tumewazoea mkuu...
 
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
318
Likes
302
Points
80
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
318 302 80
Kama kuna mwingine kasema hivyo basi na yeye ahojiwe
 
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
326
Likes
111
Points
60
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
326 111 60
Shidaaa
 
J

Jorojik

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,311
Likes
1,372
Points
280
J

Jorojik

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,311 1,372 280
Mie naona seriakaalii inacheza mchezo wa HIDE AND SEEK lama watoto wa nursery. Yaani huyu bwana alitoa tamko siku aliyotoa wasipangane kumkamata kisha baada ya muda waanze kutangaza tunatafuta huyu bwana G na wakaweka ulinzi mkali nyumbani kwake for free huku wakisema bwana G kajificha kusikojulikana. Kumbe bwana G alikuwa Japan .... saasaa pale airport sasa hivi kuna system na habari za kutafutwa huyu bwana zilizagaa kwenye vyombo vingi vya habari. Je watu wa airport hapakuwa kuwa bwana G anatafuta na polisi? Au nao walimsaidia bwana G kujificha? Haya siku anarudi palepale airport polisi hao wakasema wamemkamata. ..... mii sielewi hii game ndo HIDE AND SEEK au bwana G nae ni sehemu ya mission.....???

Mwisho wa yote ya ngoswe muachie ngoswe. ..

Kasie.
Aisee! Nilijua you are most better MMU kumbe hata kwenye hili jukwaa you are best?! Nice comment ever. Nikutakie usiku mwema Kasie.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,551
Likes
13,074
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,551 13,074 280
Mnamo mwezi wa 6 mwaka huu katika ibada ya Jumapili askofu wa kanisa la ufufuonauzima Josephat Gwajima alisema kuna watu wamejipanga kupinga Magufuli kupewa Uenyekiti.

vijana wa lumumba walipiga kelele alafu yule akatuma police wakazingira nyumba ya Askofu huyo na silaha nzito nzito kama wanapigana na Gaidi la kimataifa wakazusha tena wakidai askofu huyo katoroka nchi sasa leo tunayaona aliyosema tunataka sasa vijana wa lumumba mmubishie na Bulembo anayesema kuwa kunawatu wamejipanga kupinga Magufuli kupewa Uenyekiti waondoke sasa CCM mjifunze msikurupuke!
Hayo ndiyo maajabu ya siasa za TZ....

Gwajima katangaza kuwa kuna mizengwe inafanywa na baadhi ya makada wa CCM kuzuia JK asimkabidhi kijiti cha uenyekiti JPM, Polisi wakatangaza kumtafuta na majuzi aliporejea tu kutoka nje ya nchi akadakwa pale airport.

Majuzi Bulembo naye katamka maneno yale yale aliyotamka Gwajima kuwa kuna baadhi ya viongozi wa CCM wanafanya njama ya kukwamisha JK asimkabidhi uenyekiti JPM, tena yeye Bulembo akaenda mbali zaidi kwa kupendekeza kwa chama chake kuwa iwavue uanachama hao aliowaita wasaliti wa Chama......

Cha kushangaza ni kuwa Polisi 'wanagwaya' kumtia mbaroni Bulembo ili wamhoji kuhusiana na matamko yake hayo.

Hapo ndipo unapoweza kuthibitisha utendaji kazi wa double standard wa Jeshi letu la Polisi......
 
N

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2014
Messages
2,874
Likes
739
Points
280
N

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2014
2,874 739 280
Huyu Askofu ana matatizo
ni yeye alisema CCM haichukui Nchi
mara Kardinal Pengo
yaani ni matatizo tupu na waumini wale
kweli siku za mwisho zaja watabiri uchwara wataongezeka
Na wanaomwamini wamepotea njia. wajirudi.
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,640
Likes
802
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,640 802 280
Hili Jambo wala lisitake kukuzwa na kupitia ha umma , Suala la Raisi kuwa Mwenyekiti wa Chama au kutokuwa liliwahi kuzungumzwa hata wakati wa Kikwete na Kulinganishwa na hali ilivyo kwa Mfano ANC nk , na hata hizi propaganda zilivyo Anza , Watu walisema Wala Magufuli ashobokei kuwa Mwenyekiti , hivyo chochote kitacho tokea hakitakuwa cha ajabu, Kama vile Bali itakuwa ni maboresho ya uongozi wa Chama tawala .
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,257
Likes
1,999
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,257 1,999 280
Mnamo mwezi wa 6 mwaka huu katika ibada ya Jumapili askofu wa kanisa la ufufuonauzima Josephat Gwajima alisema kuna watu wamejipanga kupinga Magufuli kupewa Uenyekiti.

vijana wa lumumba walipiga kelele alafu yule akatuma police wakazingira nyumba ya Askofu huyo na silaha nzito nzito kama wanapigana na Gaidi la kimataifa wakazusha tena wakidai askofu huyo katoroka nchi sasa leo tunayaona aliyosema tunataka sasa vijana wa lumumba mmubishie na Bulembo anayesema kuwa kunawatu wamejipanga kupinga Magufuli kupewa Uenyekiti waondoke sasa CCM mjifunze msikurupuke!
Link Tetesi: - Kinara wa kukwamisha Rais Magufuli asiwe Mwenyekiti wa CCM ni Rajab Luhwavi, NKM CCM Bara
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Nadhani huyo aliyesema hivyo naye ahojiwe na polisi amepata wapi hiyo habari?
Mnawatumia vibaya polisi jamani!! Mambo ya siasa mnatumia polisi? Ina maana ccm bila polisi hawawezi hata kushinda uchaguzi!! Kila kitu chao ni kutumia polisi!!!
 
ayubu ebenezer

ayubu ebenezer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
353
Likes
204
Points
60
ayubu ebenezer

ayubu ebenezer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
353 204 60
Mnamo mwezi wa 6 mwaka huu katika ibada ya Jumapili askofu wa kanisa la ufufuonauzima Josephat Gwajima alisema kuna watu wamejipanga kupinga Magufuli kupewa Uenyekiti.

vijana wa lumumba walipiga kelele alafu yule akatuma police wakazingira nyumba ya Askofu huyo na silaha nzito nzito kama wanapigana na Gaidi la kimataifa wakazusha tena wakidai askofu huyo katoroka nchi sasa leo tunayaona aliyosema tunataka sasa vijana wa lumumba mmubishie na Bulembo anayesema kuwa kunawatu wamejipanga kupinga Magufuli kupewa Uenyekiti waondoke sasa CCM mjifunze msikurupuke!
hahah 'wakazunguka nyumba na salama nzito nzito kama wanataka kupigana na gaidi' police wa Tanzania bhana
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,262
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,262 280
Huyu Askofu ana matatizo
ni yeye alisema CCM haichukui Nchi
mara Kardinal Pengo
yaani ni matatizo tupu na waumini wale
kweli siku za mwisho zaja watabiri uchwara wataongezeka
Chama Cha Majipu (CCM) hakijawahi kushinda Uchaguzi wowote. Huwa kinaiba kura.
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Vijana wa Lumumba wameheuka wana mzuka mbona maneno Yale Yale ya Askofu Gwajima Bw. Bulembo kayasema ?
 

Forum statistics

Threads 1,235,090
Members 474,351
Posts 29,211,811