Aliyeuawa si Osama Bin Laden bali ni Usama Bin Ladin | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyeuawa si Osama Bin Laden bali ni Usama Bin Ladin

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by regam, May 5, 2011.

  1. regam

    regam JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi nisaidieni. Nimetembelea mtandao wa CIA na kukuta taarifa za mauaji ya Usama Bin Ladin. Sasa najiuliza kama ndo yuleyule Osama au kuna mwingine. Ninapata mashaka hasa pale tunavyoendelea kupata taarifa mbalimbali wengine wakihoji kuuawa kwa Osama. Isije ikawa aliyeuawa ni Usama Bin Ladin na sio Osama Bin Laden!
    Pitia hapa: www.cia.gov Nawasilisha!
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,782
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    regam,

    Jana ulilala Baa gani? Maana ugumu wa maisha unafanya watu kulewa mpaka asubuhi!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,145
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    uvivu wa kufikiri unakusumbua
     
  4. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,005
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    Walioshuhudia mauaji wanamuombea, wewe endelea tu kusema sio yeye aliyekufa!

    [​IMG]
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hukuingia duh kapime macho kama herufi O uliona juu ipo wazi.
     
Loading...