It could be worse. Angeweza kupotezwa kabisa au kubambikiwa kesi ya mauaji. Hiyo ndiyo Serikali dhalimu ya CCM.Nahakama feki: alitoa mabango ya ccm kapewa kesi ya wizi wa ng'ombe kwa silaha
View attachment 3539323
Kule mahabusu au kitaa wanasemq kapewa 'LOBALE'Nahakama feki: alitoa mabango ya ccm kapewa kesi ya wizi wa ng'ombe kwa silaha
View attachment 3539323
Ila haya mashetani!!🙆♂️🙆♂️🙆♂️It could be worse. Angeweza kupotezwa kabisa au kubambikiwa kesi ya mauaji. Hiyo ndiyo Serikali dhalimu ya CCM.
majitu maharibifu ya mali za watu daima huwa ni majambazi,Nahakama feki: alitoa mabango ya ccm kapewa kesi ya wizi wa ng'ombe kwa silaha
View attachment 3539323

Ndiyo akome shobo na usela mavviNahakama feki: alitoa mabango ya ccm kapewa kesi ya wizi wa ng'ombe kwa silaha
View attachment 3539323