Aliyeozesha mwanafunzi kwa ng'ombe 15 azitema

Aliyeozesha mwanafunzi kwa ng'ombe 15 azitema

sijaelewa, wanamkamata muoaji kwa kosa gani? she is 19, kwani umri unaoruhusiwa kisheria kuolewa/kuoa tanzagiza ni kuanzia miaka mingapi? nielewavyo ni 18, kama amevuka 18 siyo mtoto tena na wala hahitaji ruhusa ya mtu kuoa/olewa ....
Sheria ya elimu inakataza mtu kuoa mwanafunzi wa shule ya msingi na sekondari (school candidate) bila kujali kama amevuka miaka 18. Kosa linakua kufanya mapenzi au kuishi kinyumba na mwanafunzi, sio na mtoto.
 
Sheria ya elimu inakataza mtu kuoa mwanafunzi wa shule ya msingi na sekondari (school candidate) bila kujali kama amevuka miaka 18. Kosa linakua kufanya mapenzi au kuishi kinyumba na mwanafunzi, sio na mtoto.

lkn haileti maana kwa hiyo angekuwa na miaka 25 (wapo huko vijijini wanaochelewa kwenda shuleni kwa sababu ya changamoto mbali mbali za kimaisha) pia bado lingekuwa ni kosa? hapo labda wangetumia tu busara lkn kusema kumkamata mwanaume sidhani kama mahakamani anaweza kushitakiwa na kufungwa labda kama watumie tu ubabe, kwa maana sheria iko wazi >18 ni mtu mzima na anaweza kujiamulia jinsi anavyotaka kusihi ikiwemo kupiga kura, olewa/kuoa isitoshe kwanza nafikiri hata A-level siyo lazima ina maana anaweza pia kukataa kwenda A-level, elimu ya msingi ndiyo lazima labda na mpaka form 4 lkn A-level hauwezi kumalizimisha mtu kama hataki na anaweza kuamua kwenda njia nyingine, labda anataka kufanya ufundi veta, au kufungua saluni na kuanza kuishi maisha yake ikiwemo kuolewa na kuanzisha familia i mean, huyo siyo mtoto mdogo tena ni >18 ...
 
Mume kaongea kama matokeo hayakuwa yametoka, wakati muda huo anaoa kila mwanafunzi anajijua kama anaendelea na kidato cha kwanza. Uongo huu kausema alijua kila kitu.

Baba naye kasema hakuwa akitaka kusoma ni uongo mwingine huu alitaka mali hizo akaona ashirikiane na dada wa binti
 
Back
Top Bottom