Aliyemuibua Magufuli anastahiliki sifa za kipekee!!


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Ni nani aliyemjua John Pombe Magufuli kabla ya mwaka 1995?

Hili ni swali muhimu sana kwa wale wanaofikiria na kufuatilia siasa za Tanzania toka enzi na enzi.

Ilikuwaje Mkapa akamteua kuwa mmoja wa askari wa miamvuli just from nowhere?

Ilikuwaje kamati ya maadili ya CCM ikakubaliana kuja na jina la Magufuli kwenye tano bora ya CCM mwaka 2015 bila kujali mbwembwe za watia nia wakongwe na wakiojinadi kwa mbwembwe kwa miaka zaidi ya sita?

Ilikuwaje Magufuli akaweza kuepuka scandals za kumuangusha kama Waziri katika kipindi kilichokumbwa na scandals nyingi?

Inakuwaje au ilikuwaje Magufuli ameweza kuhimili mikikimikiki ya wizara zote alizopelekwa na kuibuka hero?

Unapojiuliza maswali haya ni lazima ujiulize ni nani hasa aliyemuibua John Pombe Joseph Magufuli.

Pia ni lazima umuheshimu aliyemuibua the coming president of URT.

Isitoshe ni muhimi kumuheshimu au kuheshimu chombo kinachoibua watu wa namna hii!
Mimi nina mjua maana ni jirani yangu
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Hana kisaikolojia ni mtu mwema Trust me. Au uliza psychologist aliye karibu. Lowasa mm ni nature kali sanasana sio kishabiki bali ni watu wale wakali kama simba. Mfano Iddi Amin na lowasa kitu kimoja. Uliza psychologist jirani atakusaidia.
Nyie endeleeni kujitwisha gunia la misumari,huyo magufuri anajua kuwa lowasa ndiye rais wake ajaye
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Hii ndio ccm nayoijua Mimi, enzi Hizo viongozi wamechoka hasa mcheck magufuli na mkapa yaani wamechakaa nguo za magufuli utadhani zimetoka mdomoni mwa ng'ombe.........
Ccm ya sasa ni wenye nacho
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Conclusion ya yote haya ni Mungu, Mungu ndio upanga makusudio yake kupitia mtu, njia hii aliyopita ndio ilikuwa njia aliyopangiwa kufika juu.
Magufuli urais asahau na mwenyewe analijua hilo kuwa lowasa ndiye rais wake ajaye
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Itabid tuseme msemo mmoja wa marekani ** Haijalishi Kama Ataleta Maendeleo au la! Tutamchagua Obama Kuuonyesha Ulimwengu Kuwa Marekani Ni ya Kila Mtu.*** na sisi tunasema*** Haijalish Kama Ataleta Maendeleo au la! Tutamchagua LOWASA Kutoka UKAWA Kuuonyesha Ulimwengu Kuwa Tanzania Siyo ya ccm Pekee. Tuma ujumbe huu kwa wadau wasiopungua hamsini ili kuleta mabadiliko ya kweli. Lowasa oyeeeeee. Samahani kama utakwazika Lkn Tunaonesha Uzalendo Kwa Taifa Letu LA miaka 54 ya Uhuru likipitwa Na Kenya iliyochelewa kupata Uhuru kimiundo mbinu, elimu, utalii, kilimo, Katiba Mpya, Na hata Rwanda iliyotoka vitani inatupita sisi tuliojaliwa rasilimali adimu duniani.
Mkuu mimi nimeshautuma kwa zaidi ya watu 500
 
R

Return2roots

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
874
Points
500
R

Return2roots

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
874 500
Ni nani aliyemjua John Pombe Magufuli kabla ya mwaka 1995?

Hili ni swali muhimu sana kwa wale wanaofikiria na kufuatilia siasa za Tanzania toka enzi na enzi.

Ilikuwaje Mkapa akamteua kuwa mmoja wa askari wa miamvuli just from nowhere?

Ilikuwaje kamati ya maadili ya CCM ikakubaliana kuja na jina la Magufuli kwenye tano bora ya CCM mwaka 2015 bila kujali mbwembwe za watia nia wakongwe na wakiojinadi kwa mbwembwe kwa miaka zaidi ya sita?

Ilikuwaje Magufuli akaweza kuepuka scandals za kumuangusha kama Waziri katika kipindi kilichokumbwa na scandals nyingi?

Inakuwaje au ilikuwaje Magufuli ameweza kuhimili mikikimikiki ya wizara zote alizopelekwa na kuibuka hero?

Unapojiuliza maswali haya ni lazima ujiulize ni nani hasa aliyemuibua John Pombe Joseph Magufuli.

Pia ni lazima umuheshimu aliyemuibua the coming president of URT.

Isitoshe ni muhimi kumuheshimu au kuheshimu chombo kinachoibua watu wa namna hii!

....kamanda..! chambilecho, wazungu wa "wingereza''....samaki wa dhahabu, hana pa kujificha......
 
mfungwa

mfungwa

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
1,290
Points
1,250
mfungwa

mfungwa

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
1,290 1,250
Nyie endeleeni kujitwisha gunia la misumari,huyo magufuri anajua kuwa lowasa ndiye rais wake ajaye
Hivi kuna mtanzania anae fikiria Lowasa atakuwa Rais. Huyo ni lofa na hatari.
 
K

kali KENYATTA

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
232
Points
225
K

kali KENYATTA

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
232 225
Magufuli hafai kuwa Rais huwezi kuwa rais kama huna vision na mtu mwenye maamuzi ya pupa na ya visasi kama katika shauri lile la shell ya mafuta ya Mwanza na pia kwenye suala zima la meli za samaki ambapo serikali iliingia hasara ya bilioni 2.8 kwa kesi ambayo jaji took only 45 minutes to render his final decision. Magufuli was/is not a presidential material. He has no team in place to run the govt. when asked who are you going to be on your team when elected he replied it is up to ccm to pick people for him. i wouldn't want such individual to be near the state house let alone work inside.
You are such a big victim of the theory of HERD MENTALITY.
 
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
2,827
Points
2,000
Marco Polo

Marco Polo

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
2,827 2,000
Kwa hali tuliyofikia sasa tunahitaji kiongoz aina ya Magufuri.... Hakuna kubembelezana kazi kazi hutaki kazi kaa pemben... Wapinzani zile ziara zenu za kwenda kupata Chai ikulu msahau kabisa huyu sio Jk..... #hapa kazi tu.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,119
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,119 2,000
Kweli anastahili pongezi kwa hapa alikomfikisha
 
chalii wa ara

chalii wa ara

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
967
Points
500
Age
31
chalii wa ara

chalii wa ara

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
967 500
Kwa hali tuliyofikia sasa tunahitaji kiongoz aina ya Magufuri.... Hakuna kubembelezana kazi kazi hutaki kazi kaa pemben... Wapinzani zile ziara zenu za kwenda kupata Chai ikulu msahau kabisa huyu sio Jk..... #hapa kazi tu.
Kazi huku tumemaliza vyuo mwaka wa tatu tupo tu vijiweni ??? Ukiwa unapiga kelele hapa ufikirie na nduguzo jobless na wenye hali duni na za kimaisha
 
profesa miwani

profesa miwani

Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
22
Points
45
profesa miwani

profesa miwani

Member
Joined Dec 24, 2012
22 45
kwani hukuwepo tanzania kufuatilia sakata mwanzo hadi mwisho???
 
profesa miwani

profesa miwani

Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
22
Points
45
profesa miwani

profesa miwani

Member
Joined Dec 24, 2012
22 45
weka cv wazi uunganishwe kaka.ajira hapa tanzania ni km sehemu yoyote duniani.inaangalia academic passes na pia ufanyaji kazi ulio na tija.
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,450
Top