Aliyemuibua Magufuli anastahiliki sifa za kipekee!!


Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,969
Points
2,000
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,969 2,000
kuna kitu kinaitwa remote control.... kina maana sana kwenye siasa za bongo kwa sasa

Puppet on the string is swinging
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,073
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,073 2,000
kuna kitu kinaitwa remote control.... kina maana sana kwenye siasa za bongo kwa sasa

Puppet on the string is swinging
Kuna wale wanaoendeshwa na genge la mafisadi huku wakizungukwa na wapiga dili.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,969
Points
2,000
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,969 2,000
Kuna wale wanaoendeshwa na genge la mafisadi huku wakizungukwa na wapiga dili.
Exactly...

CCM imejaa wapigaji watupu; Sitta, Mwakyembe, JPM, JK, Kinana, Wasirra, Lukuvi, Rostam, Dewji, manji... the list never ends
 
R

rpg

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
3,516
Points
1,225
R

rpg

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
3,516 1,225





Ni nani aliyemjua John Pombe Magufuli kabla ya mwaka 1995?

Hili ni swali muhimu sana kwa wale wanaofikiria na kufuatilia siasa za Tanzania toka enzi na enzi.

Ilikuwaje Mkapa akamteua kuwa mmoja wa askari wa miamvuli just from nowhere?

Ilikuwaje kamati ya maadili ya CCM ikakubaliana kuja na jina la Magufuli kwenye tano bora ya CCM mwaka 2015 bila kujali mbwembwe za watia nia wakongwe na wakiojinadi kwa mbwembwe kwa miaka zaidi ya sita?

Ilikuwaje Magufuli akaweza kuepuka scandals za kumuangusha kama Waziri katika kipindi kilichokumbwa na scandals nyingi?

Inakuwaje au ilikuwaje Magufuli ameweza kuhimili mikikimikiki ya wizara zote alizopelekwa na kuibuka hero?

Unapojiuliza maswali haya ni lazima ujiulize ni nani hasa aliyemuibua John Pombe Joseph Magufuli.

Pia ni lazima umuheshimu aliyemuibua the coming president of URT.

Isitoshe ni muhimi kumuheshimu au kuheshimu chombo kinachoibua watu wa namna hii!
Mavazi ya watu hao wawili kwenye picha yanamajibu ya swali lako. Anzia viatu, suruali, koti la suti, nk.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,764
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,764 2,000
EL bila yeye ccm ingekua na kiburi
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,975
Points
2,000
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,975 2,000
Huu unafiki huu
Nani hajui Kuwa Magu was neither Prepared for this post.
It just came Ku Neutralize Hasira za kukatwa kwa Eddo against Kupendelewa Member.
Nani hajui kuwa mtu alitaka Mdogo wake ndo apeperushe Bendera ?
All in all,Raisi wenu ni ENL mtake mistake.
Kama vp jiandaeni kuhama nchi
Hatujahama,vipi Wewe umehama?
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,733
Points
1,500
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,733 1,500
kiongozi bora atatoka ccm
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,073
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,073 2,000
CCM ni chama kubwa.

CCM ina uwezo siyo wa kuongoza tu bali hata kutambua vipaji na uwezo wa vijana/wazee katika kulitumikia taifa.

Hata hao wanaojaribu kupambana na Magufuli katika uwanja wa siasa wanafahamu vizuri Tanzania ya sasa inahitaji uongozi wa mtu mwenye kipaji na uwezo kama Magufuli.

Kwa sasa wamebakiwa na hoja zinazosema, tatizo siyo Magufuli baada ya CCM kumteua Magufuli kuwa mgombea Urais.

Hana makandokando ya kimaisha na kiutendaji. Hachafuki hata ukitaka kumchafua.

Huyu ndiye Magufuli aliyeiburiwa na CCM.

Hii hapa picha yake akinadiwa kuwa Mbunge kwa mara ya kwanza na Mzee Mkapa.

Swali litakalofuata ni je aliibuliwa kwa sababu ipi hasa?
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,073
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,073 2,000
Naona leo Rais Mstaafu yuko na askari wake wa mwamvuli.
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
8,211
Points
2,000
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
8,211 2,000
Mi huwa nahisi magu alikua mtu wa usalama wa taifa(tiss)toka kitambo sana

usisahau vya kusahau kabla kusahau hAkujakusahau wewe uliye sahau
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
8,211
Points
2,000
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
8,211 2,000
Uzi wa long knoma

usisahau vya kusahau kabla kusahau hAkujakusahau wewe uliye sahau
 
MarianaTrench

MarianaTrench

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
1,215
Points
2,000
MarianaTrench

MarianaTrench

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
1,215 2,000
Samahani niko nje ya mada, hivi hao watoto kwenye picha watakuwa wapi sasa hivi?
Sijui wanajiona huko waliko?
Si ajabu ni baadhi ya makada wa ccm kwa sasa....
 
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,982
Points
2,000
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,982 2,000





Ni nani aliyemjua John Pombe Magufuli kabla ya mwaka 1995?

Hili ni swali muhimu sana kwa wale wanaofikiria na kufuatilia siasa za Tanzania toka enzi na enzi.

Ilikuwaje Mkapa akamteua kuwa mmoja wa askari wa miamvuli just from nowhere?

Ilikuwaje kamati ya maadili ya CCM ikakubaliana kuja na jina la Magufuli kwenye tano bora ya CCM mwaka 2015 bila kujali mbwembwe za watia nia wakongwe na wakiojinadi kwa mbwembwe kwa miaka zaidi ya sita?

Ilikuwaje Magufuli akaweza kuepuka scandals za kumuangusha kama Waziri katika kipindi kilichokumbwa na scandals nyingi?

Inakuwaje au ilikuwaje Magufuli ameweza kuhimili mikikimikiki ya wizara zote alizopelekwa na kuibuka hero?

Unapojiuliza maswali haya ni lazima ujiulize ni nani hasa aliyemuibua John Pombe Joseph Magufuli.

Pia ni lazima umuheshimu aliyemuibua the coming president of URT.

Isitoshe ni muhimi kumuheshimu au kuheshimu chombo kinachoibua watu wa namna hii!
Mkapa na Magufuli wote wezi tu. Wametusainisha mikataba mibovu na sasa wanatafuta kiki kwa kuifuta bila mpango ambako kutatugharimu.

Unachoona cha maana sana kuwasifia ni kipi?
 
iddi chugz

iddi chugz

Member
Joined
Jul 15, 2017
Messages
17
Points
45
iddi chugz

iddi chugz

Member
Joined Jul 15, 2017
17 45
Hahahahaha halafu mtaozeshwa na dini ipi??? sasa kama majogoo mnataka kuburuzana

Post sent using JamiiForums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,477
Top