Aliyemuibua Magufuli anastahiliki sifa za kipekee!!


meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,066
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,066 2,000





Ni nani aliyemjua John Pombe Magufuli kabla ya mwaka 1995?

Hili ni swali muhimu sana kwa wale wanaofikiria na kufuatilia siasa za Tanzania toka enzi na enzi.

Ilikuwaje Mkapa akamteua kuwa mmoja wa askari wa miamvuli just from nowhere?

Ilikuwaje kamati ya maadili ya CCM ikakubaliana kuja na jina la Magufuli kwenye tano bora ya CCM mwaka 2015 bila kujali mbwembwe za watia nia wakongwe na wakiojinadi kwa mbwembwe kwa miaka zaidi ya sita?

Ilikuwaje Magufuli akaweza kuepuka scandals za kumuangusha kama Waziri katika kipindi kilichokumbwa na scandals nyingi?

Inakuwaje au ilikuwaje Magufuli ameweza kuhimili mikikimikiki ya wizara zote alizopelekwa na kuibuka hero?

Unapojiuliza maswali haya ni lazima ujiulize ni nani hasa aliyemuibua John Pombe Joseph Magufuli.

Pia ni lazima umuheshimu aliyemuibua the coming president of URT.

Isitoshe ni muhimi kumuheshimu au kuheshimu chombo kinachoibua watu wa namna hii!
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Points
1,195
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 1,195
CCM ni chama kubwa.

CCM ina uwezo siyo wa kuongoza tu bali hata kutambua vipaji na uwezo wa vijana/wazee katika kulitumikia taifa.

Hata hao wanaojaribu kupambana na Magufuli katika uwanja wa siasa wanafahamu vizuri Tanzania ya sasa inahitaji uongozi wa mtu mwenye kipaji na uwezo kama Magufuli.

Kwa sasa wamebakiwa na hoja zinazosema, tatizo siyo Magufuli baada ya CCM kumteua Magufuli kuwa mgombea Urais.

Hana makandokando ya kimaisha na kiutendaji. Hachafuki hata ukitaka kumchafua.

Huyu ndiye Magufuli aliyeiburiwa na CCM.

Hii hapa picha yake akinadiwa kuwa Mbunge kwa mara ya kwanza na Mzee Mkapa.

 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
28,826
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
28,826 2,000
anonymous x

anonymous x

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,751
Points
2,000
anonymous x

anonymous x

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,751 2,000
Hivi wale "samaki wa magufuli" wameishia wapi? mwenye kujua atujuze tafadhali
 
Bramo

Bramo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,267
Points
2,000
Bramo

Bramo

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
10,267 2,000
Huu unafiki huu
Nani hajui Kuwa Magu was neither Prepared for this post.
It just came Ku Neutralize Hasira za kukatwa kwa Eddo against Kupendelewa Member.
Nani hajui kuwa mtu alitaka Mdogo wake ndo apeperushe Bendera ?
All in all,Raisi wenu ni ENL mtake mistake.
Kama vp jiandaeni kuhama nchi
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Points
1,250
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 1,250
Magufuli hafai kuwa Rais huwezi kuwa rais kama huna vision na mtu mwenye maamuzi ya pupa na ya visasi kama katika shauri lile la shell ya mafuta ya Mwanza na pia kwenye suala zima la meli za samaki ambapo serikali iliingia hasara ya bilioni 2.8 kwa kesi ambayo jaji took only 45 minutes to render his final decision. Magufuli was/is not a presidential material. He has no team in place to run the govt. when asked who are you going to be on your team when elected he replied it is up to ccm to pick people for him. i wouldn't want such individual to be near the state house let alone work inside.
 
bleu mbox

bleu mbox

Senior Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
129
Points
250
bleu mbox

bleu mbox

Senior Member
Joined Oct 8, 2014
129 250
Hivi wale "samaki wa magufuli" wameishia wapi? mwenye kujua atujuze tafadhali
waliishia mezani wakaliwa......jaman hembu ulizeni vitu kama mpo timamu hizo bangi za kugongea haziwafai hata kidogo
 
mfungwa

mfungwa

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
1,290
Points
1,250
mfungwa

mfungwa

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
1,290 1,250
Magufuli hafai kuwa Rais huwezi kuwa rais kama huna vision na mtu mwenye maamuzi ya pupa na ya visasi kama katika shauri lile la shell ya mafuta ya Mwanza na pia kwenye suala zima la meli za samaki ambapo serikali iliingia hasara ya bilioni 2.8 kwa kesi ambayo jaji took only 45 minutes to render his final decision. Magufuli was/is not a presidential material. He has no team in place to run the govt. when asked who are you going to be on your team when elected he replied it is up to ccm to pick people for him. i wouldn't want such individual to be near the state house let alone work inside.
Hana kisaikolojia ni mtu mwema Trust me. Au uliza psychologist aliye karibu. Lowasa mm ni nature kali sanasana sio kishabiki bali ni watu wale wakali kama simba. Mfano Iddi Amin na lowasa kitu kimoja. Uliza psychologist jirani atakusaidia.
 

Attachments:

M

Masonjo

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
2,724
Points
1,195
M

Masonjo

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
2,724 1,195
Ni nani aliyemjua John Pombe Magufuli kabla ya mwaka 1995?

Hili ni swali muhimu sana kwa wale wanaofikiria na kufuatilia siasa za Tanzania toka enzi na enzi.

Ilikuwaje Mkapa akamteua kuwa mmoja wa askari wa miamvuli just from nowhere?

Ilikuwaje kamati ya maadili ya CCM ikakubaliana kuja na jina la Magufuli kwenye tano bora ya CCM mwaka 2015 bila kujali mbwembwe za watia nia wakongwe na wakiojinadi kwa mbwembwe kwa miaka zaidi ya sita?

Ilikuwaje Magufuli akaweza kuepuka scandals za kumuangusha kama Waziri katika kipindi kilichokumbwa na scandals nyingi?

Inakuwaje au ilikuwaje Magufuli ameweza kuhimili mikikimikiki ya wizara zote alizopelekwa na kuibuka hero?

Unapojiuliza maswali haya ni lazima ujiulize ni nani hasa aliyemuibua John Pombe Joseph Magufuli.

Pia ni lazima umuheshimu aliyemuibua the coming president of URT.

Isitoshe ni muhimi kumuheshimu au kuheshimu chombo kinachoibua watu wa namna hii!
Conclusion ya yote haya ni Mungu, Mungu ndio upanga makusudio yake kupitia mtu, njia hii aliyopita ndio ilikuwa njia aliyopangiwa kufika juu.
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,017
Points
1,500
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,017 1,500
Hii ndio ccm nayoijua Mimi, enzi Hizo viongozi wamechoka hasa mcheck magufuli na mkapa yaani wamechakaa nguo za magufuli utadhani zimetoka mdomoni mwa ng'ombe.........
 
L

Lagossa

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
301
Points
0
L

Lagossa

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
301 0
  • Itabid tuseme msemo mmoja wa marekani ** Haijalishi Kama Ataleta Maendeleo au la! Tutamchagua Obama Kuuonyesha Ulimwengu Kuwa Marekani Ni ya Kila Mtu.*** na sisi tunasema*** Haijalish Kama Ataleta Maendeleo au la! Tutamchagua LOWASA Kutoka UKAWA Kuuonyesha Ulimwengu Kuwa Tanzania Siyo ya ccm Pekee. Tuma ujumbe huu kwa wadau wasiopungua hamsini ili kuleta mabadiliko ya kweli. Lowasa oyeeeeee. Samahani kama utakwazika Lkn Tunaonesha Uzalendo Kwa Taifa Letu LA miaka 54 ya Uhuru likipitwa Na Kenya iliyochelewa kupata Uhuru kimiundo mbinu, elimu, utalii, kilimo, Katiba Mpya, Na hata Rwanda iliyotoka vitani inatupita sisi tuliojaliwa rasilimali adimu duniani.​


 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Points
2,000
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 2,000
Hii ndio ccm nayoijua Mimi, enzi Hizo viongozi wamechoka hasa mcheck magufuli na mkapa yaani wamechakaa nguo za magufuli utadhani zimetoka mdomoni mwa ng'ombe.........
Wakati huo ulikuwa bado Moxico au ulishakuja bongo?
 

Forum statistics

Threads 1,285,933
Members 494,834
Posts 30,879,390
Top