Aliyemuelewa Kipanya leo atusaidie

Aliyemuelewa Kipanya leo atusaidie

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,437
1600705704811.png
 
Dereva kabeba Jeneza lenye maiti lakini kashuka kwenye gari akihisi gari halitembei sababu may be kuna shida kwenyw Injini lakini shida sio Injini shida ni Matairiii hakunaa...!![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Dereva kabeba Jeneza lenye maiti lakini kashuka kwenye gari akihisi gari halitembei sababu may be kuna shida kwenyw Injini lakini shida sio Injini shida ni Matairiii hakunaa...!![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kuna kiongozi alipochaguliwa alisema yeye ndiye dereva wetu 😂😂😂
 
Avimbe apasuke lakini lazima azikwe....
Hata kaburi likibomoka litachimbwa jipya.
Declared dead burrial is a must!!!!
dawa ya maiti iliyovimba ni kaburi kubwa lenye kufunikwa na zege.
 
Maiti ni watanzania wasio na ufahamu.

Gari ni Tanzania.

Dereva ni magufuli.

Magufuli amewabeba watanzania wasio na ufahamu kwenye gari bovu.

Lakini hata yeye mwenyewe hajui kwanini gari ni bovu.

Anahangaika na vitu visivyowasaidia wananchi. Amebaki kukorokochoa injini kumbe shida iko chini.

Gari limebaki pale pale.
Dah!!!,Km umepatia vile.Hebu chukua soda hapo kwa Mangi nitalipa.
 
Back
Top Bottom