Aliyembaka mtoto wa miaka 11 msikitini ahukumiwa

Aliyembaka mtoto wa miaka 11 msikitini ahukumiwa

Khah, miaka 11? mbona mkubwa huyo? Aisha mwenyewe alibakwa akiwa na miaka 9 tu. Comparatively, hii ni lesser evil. Mwanzilishi wa hii movement alisupport hii kitu!
Kama Mariya alivyomzaa Yesu,alikuwa na miaka 11.Na kabla ya hapo alikuwa na mchumba Yusuph.
 
Sijawahisikia sehemu ambapo biblia imetumika kufanya ouvu,ama niseme kuwa statistics za biblia kutumika kufanyia uovu ni ndogo sana zikilinganishwa na za quoran

My dad used to give me his money so as to accomplish his duty up on me!

Freely! i used the money for my own interests and i used to ignore the aim of my dad!

Unfortunately, i have affected H.I.V aids for my bad usage of money!

Would you blame my dad for giving me a money???
 
kwanin watu hawajaandaman jaman kumshikisha mtoto Quran tena msikitin huku unambaka! hli ni kosa kubwa zaid ya lile la mtoto wa mbagala aliyekojolea Quran. nahc kuna kaubaguz hapa.

Kofi la mpenzi haliumi!
Ukitaka utamu omba uchapwe na afande!
 
Boko haramu nao kwenye nembo yao wamekiweka juu ya bunduki mbili sijui wanaanisha nini angalia aljazeera wakimuonesha yule jamaa aliyeteka wasichana

Macho yako mazima kweli?
 
Wataandamanaje wakati ni muislam mwenzao? Halafu si unajua wanadharau sana wanawake kwa hiyo haina nguvu ya kuandamana!!! Subutu ukute ni mkristu akibaka kabinti ka kiislam!!!

Mmh!!!
 
Kwa mara ya kwanza Tanzania kuona ushahidi wa kesi ya kubakwa kukamilishwa mapema na ndani ya wiki mbili tangu siku ya tukio mahakama kutoa hukumu tena kifungo kirefu cha miaka 30!

Ivi unajua 'nguvu ya umma' inaathari gani ktk sheria zetu?
 
Back
Top Bottom