Aliyefanikiwa kupata mkopo BOA bank

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
361
225
Habarini wana jamii? Naomba kufaham kama kuna mtu yeyote yule aliefanikiwa kupata mkopo wa BOA bank, Nasikia kuna urasimu sana katika kupata mikopo kupitia bank hii je ni kweli hizi taarifa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom