aise
JF-Expert Member
- May 16, 2018
- 8,486
- 23,730
Tuma PM mkuu au nitumie Whatsapp kama hapa hata pm unaogopaNiweke hapa Jf?
Ntapata ban
Tuma PM mkuu au nitumie Whatsapp kama hapa hata pm unaogopaNiweke hapa Jf?
Ntapata ban
Mods naomba msinipige ban.Tuma PM mkuu au nitumie Whatsapp kama hapa hata pm unaogopa
Waambie wale wanaosema Kuna Mungu duniani kisa wameshiba SembeMods naomba msinipige ban.
Ni Kwa ajili ya wengi
Waache waseme wanavyoonaWaambie wale wanaosema Kuna Mungu duniani kisa wameshiba Sembe
We unadhani kila eneo ni TZ..! 🤭 Unachekesha sanaHivi hao jamaa wamechukuliwa hatua yoyote?
Wamechukuliwa hatua yoyote hao wauaji?Zipo stori 2
Stori ya kwanza wanasema
Binti aliyeuawa alikuwa na urafiki na Binti aliyemuua.
Ni kwamba kuna genge la kihalifu(wahaini) waliwashawishi hao wadada wafanye pamoja kazi zao za kihalifu.
Huyo binti aliyeuawa akamwambia mwenzie hapana tusikubali.
Huyo mwenzie akakubali kimyakimya,
Sasa huyo marehemu akashangaa mwenzie safari za ndege hazikauki, maisha mazuri nk.
Baadaye aliwafuata hao wahaini,akaanza date nao.
Siku moja rafiki mtu anaona picha kwenye Simu yake.
Akamzunguka rafiki yake kwa kuwaambia hao wahaini kuwa huyu atatuchomq.
Wakampangia mtego.
Wakamwita sehemu wakamuua wakishirikiana na rafiki yake.
....
Stori ya 2
Wanasema huyo Dada muuwaji alikuwa anafake maisha.
Huyo rafiki yake marehemu akamkuta yupo na huyo muhimu, akawarekkdi,
Ndio maana wakamuua.
All in all videos zinatisha sana🥹
SijuiWamechukuliwa hatua yoyote hao wauaji?
Kwahiyo umefurahishwa?We unadhani kila eneo ni TZ..! 🤭 Unachekesha sana
Bado wanatafutwa, ila najiuliza kama walikuwa wanajua watatafutwa kwa nini waachie hizo video,?Wamechukuliwa hatua yoyote hao wauaji?
Marehemu hasemwi ila huyo dada ni tamaa zimempoza kwanza huyo dada muuwaji sura tu inaonyesha kutoa roho ya mtu sio shida kwake.Mods naomba msinipige ban.
Ni Kwa ajili ya wengi
Bado wanatafutwa, ila najiuliza kama walikuwa wanajua watatafutwa kwa nini waachie hizo video,?Wamechukuliwa hatua yoyote hao wauaji?
Naomba ufafanuzi wa kilicho tokea hasa mpka sasa sijaelewaHalafu huyo dada muuwaji jana alikuwa live tik tok hana hata hofu.