Alivyosema Askofu Dalu kupitia TBC ni sahhi.

Anderson Shimb

Senior Member
Dec 23, 2013
169
0
Siku zote mtu akifikia hatua ya kukiuka kiapo alichokitoa mbele ya Mungu wake je atashindwa kukiuka kiapo cha Katiba ya Tz tu?
 

Adharusi

JF-Expert Member
Jan 22, 2012
13,928
2,000
Amenena Ukweli maana huyu Dr ni kigeugeu..si umeona amemtelekeza Rozi Kamili
 

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
5,915
0
na ukivunga agano na mungu kuwa utamtumikia ktk maisga yako yote unalaaniwa na kuwekewe alama ya chuki kama kaini slaa analaana nzito
 

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
May 16, 2011
3,705
2,000
Kasema kweli, maana ile ni sawa na kuweka nadhiri ya kumtumikia Mungu alafu ukakiuka iyo nadhiri tegemea laana babkubwa, tegemeeni kusikia pumba nyingi zaidi ya hapo.... hata kwa mtazamo tu unaonesha babu zinaanza kuruka
 

Jaslaws

JF-Expert Member
May 31, 2011
6,035
2,000
"Ni bora kuvunja kiapo pale unapoona ulikosea kuliko kuendelea kukitumikia hata kama umegundua ulikosea.."by mimi.
 

mamseri

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
703
500
huyo alikuwaa nanwasema wabunge na mawaziri wanakula viapo lakini wanatuibia. Hata raisi alikula kiapo lakini navunja katiba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom