Alitoa ujauzito je naweza kumshtaki

Alitoa ujauzito je naweza kumshtaki

clinton gidioni

Senior Member
Joined
Oct 24, 2016
Posts
172
Reaction score
194
Huyu ni mwanamkw ambaye nilikuwa nae katika mahusiano alibahatika kuapata ujauzito wangu hata kama haukuwa wakwangu ila mnamo mwezi wa 9 nilibahatika kuona karatasi ya kipimo cha hospitali kikionyesha ni mjamzito na hata yeye aliniambia.
Dhahiri kuwa yaye ni mjazito nikaongeza huduma na mahitaji kwa mama mjamzito na baada ya siku kaadha akanimbai amejikuta akibleed damu nyingi sana.
akaniambia kuwa ilikuwa mimba inaonekana ila kwakuwa kizazi chake hakiko sawa ndio maana imetoka.
kwa ushadihidi juu ya hili la mimba hii ni hospitali ya kisasa naimani data huwa zinatunzwa sasa kama sheria inaweza kuchukuwa mkondo wake na kumbana kuwa mimba aliyo enda kupima mnamo mwezi wa 9 iko wapi na kama ilitoka ni daktali gani alithibitisha kuwa mimba imeharibika,?

je naweza kumshtaki juu ya hili wakuu,?
kwani sasa ndio naona dhahiri hakuwa mtu mzuri kwangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimesema kwingineko na narudia tena hapa, chukua documents hizo karipoti polisi kutendeka kwa hilo kosa. Kutoa mimba ni jinai. Mbele ya polisi lazima atakiri tu kuwa alitoa na atamtaja hata aliyesaidia kutendeka kwa hilo kosa(daktari); wote ni walewale. Hata asipofungwa, mahabusu atakaa tu hata kama ni saa moja. Na aibu pia kwake. Kila raia (kwenye hili ni wewe) ana wajibu wa kuhakikisha sheria hazivunjwi kwa kutoa taarifa polisi e.t.c juu ya wavunjaji na/au uvunjwaji wa sheria.

Mind you! Time and resources must be duly sacrificed to bring such a transaction to any material effect.
Huyu ni mwanamkw ambaye nilikuwa nae katika mahusiano alibahatika kuapata ujauzito wangu hata kama haukuwa wakwangu ila mnamo mwezi wa 9 nilibahatika kuona karatasi ya kipimo cha hospitali kikionyesha ni mjamzito na hata yeye aliniambia.
Dhahiri kuwa yaye ni mjazito nikaongeza huduma na mahitaji kwa mama mjamzito na baada ya siku kaadha akanimbai amejikuta akibleed damu nyingi sana.
akaniambia kuwa ilikuwa mimba inaonekana ila kwakuwa kizazi chake hakiko sawa ndio maana imetoka.
kwa ushadihidi juu ya hili la mimba hii ni hospitali ya kisasa naimani data huwa zinatunzwa sasa kama sheria inaweza kuchukuwa mkondo wake na kumbana kuwa mimba aliyo enda kupima mnamo mwezi wa 9 iko wapi na kama ilitoka ni daktali gani alithibitisha kuwa mimba imeharibika,?

je naweza kumshtaki juu ya hili wakuu,?
kwani sasa ndio naona dhahiri hakuwa mtu mzuri kwangu

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani umempa mimba mwanamke, now kapata abortion spontaneous/induced now unataka kumshitaki, poor thinking

Samsung A50
 
Jamaa ana roho mbaya sana,hata kama hiyo abortion ilikuwa induced kwanza ana ushahidi kwamba alimpa ujauzito?
ana ushahidi kwamba hiyo abortion ilikuwa induced?
Yaani umempa mimba mwanamke, now kapata abortion spontaneous/induced now unataka kumshitaki, poor thinking

Samsung A50
 
Kabla ya kumshitaki tuambie ulijiandaaje Kama baba mtarajiwa yawezekana alivyoitoa akawa amekusaidia
 
Beba wewe hiyo Mimba....... Stupidity....!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom