Alisema mwenyewe.

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Nov 5, 2016
1,897
2,000
Teteteteeee akili ya Pomb@ anaifahamu mama j ndo maana alimkimbia..isingekuwa Urais mke angemsikilizia Ala za Roho....Pole yake..
 

ydn

JF-Expert Member
Nov 24, 2015
2,101
2,000
Hahaha!! Kuna mambo hutakiwi kubeep! Ona sasa tunaogopa kutoka hapo kwenye magogo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom