Aliniumiza, halafu bado ananipigia simu


Secret Star

Secret Star

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,446
Likes
887
Points
280
Secret Star

Secret Star

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,446 887 280
 
Jimmy GP

Jimmy GP

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
254
Likes
136
Points
60
Jimmy GP

Jimmy GP

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
254 136 60
Amekumbuka ulivyokuwa unamgegeda hebu mrudie umpige tena kitu kizito afu unapotea
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
959
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 959 280
Nini tena!?! Pole kwa kupigiwa simu mpaka ukapoteza netiweki..
 
don donaldlozzy

don donaldlozzy

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
93
Likes
25
Points
15
Age
28
don donaldlozzy

don donaldlozzy

Member
Joined Jun 7, 2016
93 25 15
mteme jombaaa asilete ishu za kimashatu arifuuu uyo atakuwa alidanganywa na mtu katumika kakukumbuka wewe alivokuta kule sio alivotegemea
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Block namba yake
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,169
Likes
40,728
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,169 40,728 280
raha kweli mwanaume nkiskia amepatikana km hv mana nyie mkibadilika mnakua nyoka sana!!!
 
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
16,234
Likes
32,925
Points
280
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
16,234 32,925 280
Unalalamika sana aisee. We mtoto wa kiume ujue acha hizo
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Ushauri huu fuata, usipofanya inamaanisha kuwa na wewe mleta Uzi bado unammpenda na unammtaka tena
Hawez hakuna mwanaume atakae tafutwa na mwanamke akakataa hata ikiwa ana demu mwngne ila anaweza kujikumbushia pia
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,081
Likes
9,123
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,081 9,123 280
Nilifunzwa kuwa mwanaume kuonyesha umeumizwa na mapenzi wakt mwengine sio vzr, inabid ujikaze tu hata Kama umeumizwa Ila Kuna huyu Mwanamke ameniumiza acha niseme niliwai kuwa nae ktk mahusiano nilimpenda lakin baadae akafanya ujinga Sana nikaamua kuachana nae..lakin kila siku ananipigia simu halafu anachoongea cha maana hakuna.
Ananikwaza kwa sababu zifuatazo
1. Kwanza nahis kwa sababu anajua nampenda kwa hiyo anafanya makusudi. Kwa sababu anajua kwenye mapambano Yale ye ndo mshindi.
2.Ananikwaza kwa sababu ananikumbusha mambo ambayo nilishayasau.

Nimemwambia asinipigie simu lakin hachoki. Nifanyaje
Uyasahau wapii unajibalaguza tu.
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,081
Likes
9,123
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,081 9,123 280
Dunia imekumbwa na Anguko kubwa La wanaume kunung'unika sasa hivi imeshakuwa sawa kwa mtoto wa kiume kulalama Mbele za watu tena alalamika si mchezo hata kwa jambo lisilo La maana, hivi Lijari kweli anashindwa kuwa na maamuz juu ya uyo binti mapaka uje usaidiwe mawazo kwa jambo dogo mama hili
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,035
Likes
3,819
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,035 3,819 280
Ungekuwa umeumizwa usingepokea simu yake, wewe umejeruhiwa tu na anakuchukulia kama boya wake that's why anakugeuza kama chapati. Komaa mtoto wa kiume onyesha uhalisia kwanini unaitwa mwanaume acha kbs kulialia hovyo kama kitoto kinachotaka kunyinya.
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,543
Likes
1,763
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,543 1,763 280
Block au change number
 
presider

presider

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
427
Likes
266
Points
80
presider

presider

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
427 266 80
Nilifunzwa kuwa mwanaume kuonyesha umeumizwa na mapenzi wakt mwengine sio vzr, inabid ujikaze tu hata Kama umeumizwa Ila Kuna huyu Mwanamke ameniumiza acha niseme niliwai kuwa nae ktk mahusiano nilimpenda lakin baadae akafanya ujinga Sana nikaamua kuachana nae..lakin kila siku ananipigia simu halafu anachoongea cha maana hakuna.
Ananikwaza kwa sababu zifuatazo
1. Kwanza nahis kwa sababu anajua nampenda kwa hiyo anafanya makusudi. Kwa sababu anajua kwenye mapambano Yale ye ndo mshindi.
2.Ananikwaza kwa sababu ananikumbusha mambo ambayo nilishayasau.

Nimemwambia asinipigie simu lakin hachoki. Nifanyaje
Badilisha number mkuuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,213