Mkuu BAK this is the best only being am missing in my life, kila nikiwa gym hua namkumbuka, she use to tell me tukiwa gym.... "Man, u don't stop when you are tired,u stop when you finish all your reps"
Let her rest in peace
Hizo nyavu zako ambatanisha na muamala wa mpesa hebuWewe Vale ujue iko siku nitajinyonga kwa ajili ya wewe kunipotezea kila nikirusha nyavu,yaani holaaa holaaa holaaaaa,na Karumanzira anazidi kula pesa zangu na mabadiliko sioni.
Mkuu sijui kwanini ila umenifurahisha sana usiku huusafi sana mkuu,namna ulivoandika inaonyosha ukomavu uliotukuka na upeo wa hali ya juu uliokuwa nao wakati wa kukabiliana na dhoruba iliyokukumba sio kama wajinga wengine ati wanakimbiliaga kuua. na zaidi hapo ulivoifuta namba yake duh tungekuwa tuko watu 5 kati ya mia kama ww(na mimi nimoo) hii nchi ingekuwa mbali sana hii sio kulialia tuu na kulepa upopoma wa kukumbushia!
Nipo mkaka...Upo mamii??
Ndo kila nachokiwaza kila Asubuhi nikiamka,hawa watoto. And yes,she was special indeedPole sana Mkuu, she was a very special lady in so many ways and she left you with very special kids to take care for the rest of your life. Mungu akupe afya njema na maisha marefu ili uweze kuwatunza watoto hao hadi waweze kusimama kwa miguu yao wenyewe.
I am all for survival of the fittest.You were hurt, you lashed out, served her "a cold dish", life goes on. As you can see, since my initial comment, there is no direct criticism from my end to yourself. I just have a problem with her reaction hiyo j'mosi ....................Grrrggg Sorry man, I just can't stand stup**, weak or desperate women.Mkuu nemo,here we go Again!! There is no way I can justify what i did,, but at least had to get even!!! Kumuharibia utu??? Cmon cut Me some slack, sleeping around miezi miwili pre marriage yani Huyo MTU ana utu kweli??? Eway I had two options
a)ruin myself and become a drunkass destroying my career all along as I continue trying make her happy
b)do what I did
Sadly I'd go with option b) anytime of the day
Shimbonii[emoji12]Nipo mkaka...
Yes Beib. Many Thanks [emoji6][emoji3]Huwa nasikia furaha sana pale ninapoona mwanaume anajivunia mwanamke aliye nae!! Endelea kuenjoy Senior boss! Big up sana!!
Sishabikii ndo mana niko against. Acheni tukudharirisha, ebo! Angalieni dushe zinawafanya kuwa kama wehuktk akili ya kawaida na wewe unashabikia hilo...??...[emoji45] [emoji45] [emoji45]
Bado sijakiona ambacho hata kisahau.
Ka ni tgo huenda sharobaro wake alikua anapewa.
Yani mimi nilipokuwa paragraph ya mipango ya harusi nikajua pengine siku ya harusi jamaa alimtosa bibie akiwa ndani ya shela kanisani kumbe alihama airtel tu na kwenda tigo?[emoji87]Bado sijakiona ambacho hata kisahau.
Ka ni tgo huenda sharobaro wake alikua anapewa.
amani iwe nawe mkuu. watu wanaotake time na kufikiri kila liwatokeapo jambo siku zote huwa wanamaliza vizuri sana tena bila bugudha. unajua ukikurupuka hata malaika wako hawawezi kukupa msaada na ndo maana unakuta wengine wanaishia jela kwa kuwa wamekurupuka kulipiza kwa ghafla kwa kutumia nguvu nyiingi. Me nasemaga siku zoote mtu akinionyesha trailer me natulia nakaa chini naandaa movie kamili hata kwa miaka kadhaa ilimradi ikamilike tuu.Mkuu sijui kwanini ila umenifurahisha sana usiku huu
Mkuu kwa akili nyepesi unawaza tGO tu,ila ma great thinker watakua wamenielewaBado sijakiona ambacho hata kisahau.
Ka ni tgo huenda sharobaro wake alikua anapewa.
daah acha tu bwana Paulo,i remember those days huu wimbo nilkuwa naupenda sanaaa...it came to happen in real life...,doooh..."I should have known that it could never be true"...maisha haya