Aliniacha akafuata ndoa, sasa anataka turudiane kwa kuibia

Aliniacha akafuata ndoa, sasa anataka turudiane kwa kuibia

kilalile

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Posts
1,594
Reaction score
2,207
Ni binti niliyempenda kwa dhati, nae alionyesha kunipenda kwa takribani miaka miwili na tulishatambulishana kwenye familia zetu na nilikuwa nasubiria amalize chuo tufunge ndoa. Binafsi nilimtangulia kumaliza chuo na nilikuwa nipo kazini tayari.

Mabadiliko ya tabia zake kama kutojibu SMS, kutopokea simu, kunizuia nisifike hostel kwao, kutokuja kwangu, siku akipokea simu anajibu nyodo, nikajua kuna shida. Kwa msaada wa rafiki zake nikabaini amepata mshkaji flani ambaye kwa wakati ule nikiri alinizidi kipato sana.

Nakumbuka jmosi niliyotumiwa SMS na rafiki yake akinieleza kuwa shemeji yao mpya amewaambia wajiandae anakuja kuwachukua hosteli kuwapeleka club flani town maarufu sana, nikasema acha nibadili namba nimpigie mpenzi wangu kuwa nataka kuonana nae, alipokea kwa shangwe ila alipojua ni mimi akajibu yupo busy na studies akakata simu.

Night ilipofika nikazama club niliyoambiwa watakuwepo, nikapanda kwa juu kuona wanaoingia baada ya kujihakikishia ndani hakuwemo. Kama SAA sita flani hivi nikaona washikaji wawili wakiingia huku wameongozana na mabinti watano, yap walikuwa wenyewe, mpenzi wangu kashikwa mkono na huyo ambaye nilibaini ndo mchizi mpya, na yule mchizi mwingine alikuwa yupo yupo tu akikagua kati ya wale wengine akomae na yupi.

Mida ikaenda, nimechill tu nacheki picha linavyokwenda, Mara apigwe romance, Mara ashikwe tako, kenyewe kanachekacheka tu. Washikaji wakawa wanapiga sana kilevi, mabinti waliagiza grand, reds na MAJI.

Punde, mabinti wote wakanyanyuka wakaenda toilet, wakiwa wanatoka nikawablock, nikamwambia nimeona kila kitu alichokuwa anafanya na yule jamaa pale chini. Akanijibu, bora umejionea mwenyewe, ukome kufuatilia usivyovimudu. Akaondoka huku wenzake wakimfuata kwa nyuma akiwemo yule alieniambia kuwa watakuwa pale.

Niliondoka club, na kuamua kuendelea na maisha yangu, ndugu na jamaa walipohoji kuhusu ndoa yangu, niliwajibu wavute tu subira. Miaka mitatu baadae, nakutana na yule binti kwenye mgahawa mmoja wakati wa lunch, kumbe aliolewa na yule jamaa, aliniomba msamaha kwa Yale aliyonitendea, nami nikamjibu sina kinyongo nae.

Aliponishangaza ni pale aliposema anajutia maamuzi yake ya kukubali kuolewa na yule jamaa, alinieleza mengi ambayo siwezi kuyamwaga hapa, lakini kiukweli nilimuhurumia sana. Nikamuuliza vipi kuhusu watoto, akaanza kulia, nilimbembeleza, akasema, naomba nizae na wewe, mume wangu anashida ya uzazi, tumeshahangika sana bila mafanikio. Naomba tufanye kwa siri hadi nipate mimba please.

Kauli ile ilinikumbusha nyakati za furaha na zile za karaha nilizopitia na yeye.
Nilimuonea huruma mwanaume mwenzangu kwasababu nilijua nyakati za kuonja shubiri ya huyu mwanamke zimefika.

Nilimjibu acha nikafikirie ombi lako ili kumuondoa njiani. Sijamjibu kitu wiki sasa, ingawaje hachoki kunitafuta.
 
Wala jamaa hana shida ya uzazi ni mbinu tu ya kutaka umbinue, wenye shida hawasimuliagi hivyo haraka wewe, huo ni mtego anauweka na pengine ukute ana watoto
 
Kijana huyo tayari ni mke wa mtu, huyo binti anataka akutumie kama karatasi ya chooni. kwani ana nini ambacho mabinti ambao hawajaolewa wanacho. mpigie simu mwambie hivii "Uliniumiza sana siku ile kwenye club ulipokuwa unaenda chooni kwa kuniambia kwamba nikome ......., sasa ni zamu yangu kukuumiza, siwezi kuchafua mkwaju wangu kwa kukuingizia wewe, naona kichefuchefu" kisha usimtafute tena!
 
Hiyo huwa inatokea sana. Wanawake akili zao sijui zikoje sometimes
 
Pengine anataka mtoto, hivyo jiandae ukiona kichanga kina sura yako ujue ni damu yako, ila kwakua na wewe uliiba mke wawatu basi utabaki kuona tu kwa macho ila hata kuwa mtoto wako
 
Ni binti niliyempenda kwa dhati, nae alionyesha kunipenda kwa takribani miaka miwili na tulishatambulishana kwenye familia zetu na nilikuwa nasubiria amalize chuo tufunge ndoa.
Binafsi nilimtangulia kumaliza chuo na nilikuwa nipo kazini tayari.

Mabadiliko ya tabia zake kama kutojibu SMS, kutopokea simu, kunizuia nisifike hostel kwao, kutokuja kwangu, siku akipokea simu anajibu nyodo, nikajua kuna shida.

Kwa msaada wa rafiki zake nikabaini amepata mshkaji flani ambaye kwa wakati ule nikiri alinizidi kipato sana.

Nakumbuka jmosi niliyotumiwa SMS na rafiki yake akinieleza kuwa shemeji yao mpya amewaambia wajiandae anakuja kuwachukua hosteli kuwapeleka club flani town maarufu sana, nikasema acha nibadili namba nimpigie mpenzi wangu kuwa nataka kuonana nae, alipokea kwa shangwe ila alipojua ni mimi akajibu yupo busy na studies akakata simu.

Night ilipofika nikazama club niliyoambiwa watakuwepo, nikapanda kwa juu kuona wanaoingia baada ya kujihakikishia ndani hakuwemo.
Kama SAA sita flani hivi nikaona washikaji wawili wakiingia huku wameongozana na mabinti watano, yap walikuwa wenyewe, mpenzi wangu kashikwa mkono na huyo ambaye nilibaini ndo mchizi mpya, na yule mchizi mwingine alikuwa yupo yupo tu akikagua kati ya wale wengine akomae na yupi.

Mida ikaenda, nimechill tu nacheki picha linavyokwenda, Mara apigwe romance, Mara ashikwe tako, kenyewe kanachekacheka tu. Washikaji wakawa wanapiga sana kilevyi, mabinti waliagiza grand, reds na MAJI. Punde, mabinti wote wakanyanyuka wakaenda toilet, wakiwa wanatoka nikawablock, nikamwambia nimeona kila kitu alichokuwa anafanya na yule jamaa pale chini. Akanijibu, bora umejionea mwenyewe, ukome kufuatilia usivyovimudu. Akaondoka huku wenzake wakimfuata kwa nyuma akiwemo yule alieniambia kuwa watakuwa pale.

Niliondoka club, na kuamua kuendelea na maisha yangu, ndugu na jamaa walipohoji kuhusu ndoa yangu, niliwajibu wavute tu subira.

Miaka mitatu baadae, nakutana na yule binti kwenye mgahawa mmoja wakati wa lunch, kumbe aliolewa na yule jamaa, aliniomba msamaha kwa Yale aliyonitendea, nami nikamjibu sina kinyongo nae.

Aliponishangaza ni pale aliposema anajutia maamuzi yake ya kukubali kuolewa na yule jamaa, alinieleza mengi ambayo siwezi kuyamwaga hapa, lakini kiukweli nilimuhurumia sana.
Nikamuuliza VP kuhusu watoto, akaanza kulia, nilimbembeleza, akasema, naomba nizae na wewe, mume wangu anashida ya uzazi, tumeshahangika sana bila mafanikio.
Naomba tufanye kwa siri hadi nipate mimba please.

Kauli ile ilinikumbusha nyakati za furaha na zile za karaha nilizopitia na yeye.
Nilimuonea huruma mwanaume mwenzangu kwasababu nilijua nyakati za kuonja shubiri ya huyu mwanamke zimefika.

Nilimjibu acha nikafikirie ombi lako ili kumuondoa njiani. Sijamjibu kitu wiki sasa, ingawaje hachoki kunitafuta.
Mkuu walk away from her. Hakuna sababu ya kurudiana na mtu aliyekuzarau. Tatuta wakwako umiliki halali. Hawa viumbe wa kike wanashida kubwa sana kama huna kitu atakudharau sana. Hawajui kesho kwake.
Nimalizie kwa kusema tu kuwa mwanamke akili yake inafanana na akili ya kondooo akiinama tu amesahau yote.
 
Muache hakupendi huyo!

Anataka mtoto tu!

Starehe alizozitaka muache azilipie sasa!

Muambie kiapo chake cha shida na raha ndo akitimize!

Na ww umempata wa size yako!
 
Tunatumika ili tuwatouch mabwana zao.

Demu kazoea usaliti achana nae kaka usifanye hvo

BORA MCHAWI KULIKO MSALITI
 
Mungu alivyo mwema kwako alishakuepusha na SHETANI na mabalaa yake na wewe usivyo na shukrani unataka kutengeneza nafasi nyingine ya shetani huyo kukumaliza. Achana na ndoa za watu na wala halihitaji mjadala hilo.
 
hizi mambo zipo sana, esp pale wakati wa kumaliza chuo. Masela wengi wanamwagwa kisa madem hawaoni direction zao za maisha. Ila after some years gari hugeuka.
 
Back
Top Bottom