Alia hadharani hakupiga kura ya Ndio katika Katiba

Alia hadharani hakupiga kura ya Ndio katika Katiba

Kwa nini ulie hata kama umechakachuliwa badala ya kuleta mashitaka mbele ya umma.

BMK halikumtendea haki ila nashauri hata baada ya hatua kuchukuliwa huyu jamaa hasipewe tena nafasi hii.awezi hata kueleza mpaka mbatia aongee badala yake.amenisababisha kujenga mashaka juu yake.ngoja nisubiri majibu kutoka kwa msemaji wa BMK
 
Hii ni aina ya vinyonga wa nchi hii, huyu kama anawaogopa viongozi wake kiasi hiki familia yake anaiweza kweli?

Ukinyonga wake upo wapi? yeye amejitanabaisha kuwa hakushiriki vikao vya Bunge hilo na hakushiriki kupiga kura kwa tukio hili ni vema waliohusika wakatuletea ushahidi wa yeye kuhusika kupiga kura na alipigaje hiyo kura kwani hakuwepo na hakuhusika na mijadala ya Bunge hilo.
 
Kuna wtu humu jf siwelewi yaani mtu mzima kama yule analia unakona utani duh
 
Kupita kimagushi ndo kuumbuka kwenyewe. Na magumashi ni kuorozesha majina ya wajumbe ambao hawakuwepo bungeni.

huyo analia unafikiti hana lolote, kaumbuka alifkiri majina nayo ni siri.
 
Source itv habari.
Mjumbe huyo ndg..HAJI AMBARI..amesema yeye hakupiga KURA.anashangaa kuwa kwenye orodha ya waliopiga KURA. Alia mbele ya waandishi..akimbizwa hospitali.

Hii ndio Tanzania kila lenye Masilahi kwa wengi lazima lichakachuliwa hata huko mbeleni tutashihudia vioja vinga sana .
 
Leo ni siku ya afya ya akili. Nadhani wakampime na huyo. Amepiga kura kwa fax halafu anatuletea story
 
No no no huelewi majina ya wajumbe wote waliotoka na wale waliobaki yote yalisomwa wakati wa kupiga kura siyo kwamba yalitengwa kama unavyodhani wapo ukawa wengi tu walipiga kura kwa njia ya mtando akiwemo halifa a.k.a mandevu kama hujui michezo ya siasa nyamaza tu.

hapana siwezi nyamaza siasa ya bongo naijua tena hii si siasa bali ni USHETANI huu mwaka hauishi hii yote ni sababu ya kuwadharau viongozi wa dini Na Wananchi.
 
Umeonae, mzushi tu huyo, wajinga ndiyo waliwao kisha kula mlungula wa BMK sasa analia nini
Sasa mbona Sita alikutwa na vimemo vya mlungula mkamtetea leo mnakubali kuwa imepita kwa magumashi ikiwamo.mlungula?????
 
Leo ni siku ya afya ya akili. Nadhani wakampime na huyo. Amepiga kura kwa fax halafu anatuletea story

Umeonae, nitashangaa sana NCCR kumsamehe mjinga kama huyo, MBATIA atakuwa Mwenyekiti wa Chama wa kwanza kulaghaiwa mchana kweupe. huyo ni wa kula kadi nyekundu.
 
Du…!!! Ayah sasa mapyaaa kabisa…… ile namba imetimia sasa yakwenye maandiko matakatifu 666
 
Wapo wengi tu walitoka kwa hofu ya vyama vyao lakini wamepiga kura wasituletee ya kuzua hapa ujue cuf wengi majuha wanaogopana kweli hata uhuru hawana maalimu akisema kitu yote kimya jamaa kapiga kura sasa anawaza atajiepusha vipi.

Ndugu huyu sio cuf ni Ncc mageuzi
 
... Hii Inchi Inabidi Iingizwe Kwenye Maajabu Ya Dunia
 
Haa haaa, kwa kweli uchakachuaji ndo kawaida ya maccm na mafisadi wengine. Kina sitta na wenzake wameumbuka.
 
Back
Top Bottom