Ali kiba kajiandae vs Diamond kokoro

  • Thread starter Felix King Zaman
  • Start date

F

Felix King Zaman

Senior Member
Joined
Aug 6, 2016
Messages
125
Likes
116
Points
60
Age
26
F

Felix King Zaman

Senior Member
Joined Aug 6, 2016
125 116 60
ALI KIBA
Imeandikwa Kila Mtu Na Msalaba Wake.
Na Wewe Ndo Roho Yangu Me Nataka Utoke,
ALICHONIPA MUNGU mimi NAKIJUA
SINA HAJA YA KUJITUTUMUA NIKAUMIA

,Ile Saa Alioniacha Babu naikumbuka
Me Niliuza Jana ili tupate pesa ,
Kwanza Uvae Upendeze Na tabasamu upate uhai kwangu mimi kwenye ubini wako,

Mshahara Bado Mashaka Kazini Sijalipwa Liwezekanalo leo Lisingoje kesho,
WE NDO RAHA YANGU NA ME NDO RAHA YAKO
MENEJA WA ROHO YANGU me KAJIANDAE


DIAMOND
Mtoto ana pigo za tetere
Usiombe akichuma matembere
Ndizi anang'ata ka ngedere
Chumbani singeli segere
Ruuupdaa eeeeeh

Mashallah mie kwake tafrani eeeeh
Anavyonisasambua kama nguo mnadani
yayaaaiya
Yebaaaaa

Anadodoaaa anadodoa yeeih
Anadodoaaa aaaaahh anadodoa


Duuu ALI KIBA ATABAKI KING TUU
 
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2012
Messages
1,647
Likes
2,255
Points
280
C

chipa GM

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2012
1,647 2,255 280
ALI KIBA

Imeandikwa Kila Mtu Na Msalaba Wake.
Na Wewe Ndo Roho Yangu Me Nataka Utoke,
ALICHONIPA MUNGU mimi NAKIJUA
SINA HAJA YA KUJITUTUMUA NIKAUMIA
,Ile Saa Alioniacha Babu naikumbuka
Me Niliuza Jana ili tupate pesa ,
Kwanza Uvae Upendeze Na tabasamu upate uhai kwangu mimi kwenye ubini wako,
Mshahara Bado Mashaka Kazini Sijalipwa Liwezekanalo leo Lisingoje kesho,
WE NDO RAHA YANGU NA ME NDO RAHA YAKO
MENEJA WA ROHO YANGU me KAJIANDAE


DIAMOND
Mtoto ana pigo za tetere
Usiombe akichuma matembere
Ndizi anang'ata ka ngedere
Chumbani singeli segere
Ruuupdaa eeeeeh
Mashallah mie kwake tafrani eeeeh
Anavyonisasambua kama nguo mnadani
yayaaaiya
Yebaaaaa
Anadodoaaa anadodoa yeeih
Anadodoaaa aaaaahh anadodoa


Duuu ALI KIBA ATABAKI KING TUU
Ofcoz ally ni king kabsa...kwa kariakoo ally ni king but kwa Tanzania na afrika atupitishe kidogo hajui kuimba. Unajua nyimbo ya nisamehe baraka kaimba vizuri Sana allykiba kaiharibu nyimbo...hata kajiandae poz kwA poz kaimba vizuri sana ally kazingua
 
C

chief kasyupa

Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
91
Likes
67
Points
25
C

chief kasyupa

Member
Joined Mar 17, 2016
91 67 25
Atakua salam nini .........
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,954
Likes
3,329
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,954 3,329 280
Hahahaha Diamond Noma....

Ila Huyu Jamaa Akishaonaga Team Kiba Wametoa Wimbo Naye Anatoa Ili Kuizima Nyimbo za Team Kiba
 
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2010
Messages
1,823
Likes
444
Points
180
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2010
1,823 444 180
Ofcoz ally ni king kabsa...kwa kariakoo ally ni king but kwa Tanzania na afrika atupitishe kidogo hajui kuimba. Unajua nyimbo ya nisamehe baraka kaimba vizuri Sana allykiba kaiharibu nyimbo...hata kajiandae poz kwA poz kaimba vizuri sana ally kazingua
hahahaaa

MKUU WE NI KIMAVI AISEE
 
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
734
Likes
530
Points
180
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2014
734 530 180
hizo verse noma
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,256
Likes
22,300
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,256 22,300 280
Watanzania na roho zetu mbaya
 
The Messenger

The Messenger

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2014
Messages
1,536
Likes
633
Points
280
The Messenger

The Messenger

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2014
1,536 633 280
Hizi team zisizi na viwanja ndo zinafanya mziki wetu usifike mbali...

Kama BET tunakosa sababu ya team GRAMMY tusije jaribu kuiota
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,004
Likes
9,410
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,004 9,410 280
Me nawakubali wote
 
I

isho_boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
2,149
Likes
1,862
Points
280
Age
25
I

isho_boy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2015
2,149 1,862 280
Izo line za kiba, msanii wa aina yyt ata underground anaweza chora coz hazina ubunifu wwt ni verse za kawaida sanaa tena sana......ila za domo zipo ki creative kidogo
 
I

isho_boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
2,149
Likes
1,862
Points
280
Age
25
I

isho_boy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2015
2,149 1,862 280
Hahahaha Diamond Noma....

Ila Huyu Jamaa Akishaonaga Team Kiba Wametoa Wimbo Naye Anatoa Ili Kuizima Nyimbo za Team Kiba
Baada ya salome kiba alitoa collable mbili nitulize na nisamehe je na yy lengo lake ilikuwa kuizima salome
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Likes
759
Points
280
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 759 280
Ofcoz ally ni king kabsa...kwa kariakoo ally ni king but kwa Tanzania na afrika atupitishe kidogo hajui kuimba. Unajua nyimbo ya nisamehe baraka kaimba vizuri Sana allykiba kaiharibu nyimbo...hata kajiandae poz kwA poz kaimba vizuri sana ally kazingua
nimeamini anayekuchukia hata ukiogelea atasema unamtimulia vumbi
 
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
316
Likes
218
Points
60
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
316 218 60
ALI KIBA
Imeandikwa Kila Mtu Na Msalaba Wake.
Na Wewe Ndo Roho Yangu Me Nataka Utoke,
ALICHONIPA MUNGU mimi NAKIJUA
SINA HAJA YA KUJITUTUMUA NIKAUMIA

,Ile Saa Alioniacha Babu naikumbuka
Me Niliuza Jana ili tupate pesa ,
Kwanza Uvae Upendeze Na tabasamu upate uhai kwangu mimi kwenye ubini wako,

Mshahara Bado Mashaka Kazini Sijalipwa Liwezekanalo leo Lisingoje kesho,
WE NDO RAHA YANGU NA ME NDO RAHA YAKO
MENEJA WA ROHO YANGU me KAJIANDAE


DIAMOND
Mtoto ana pigo za tetere
Usiombe akichuma matembere
Ndizi anang'ata ka ngedere
Chumbani singeli segere
Ruuupdaa eeeeeh

Mashallah mie kwake tafrani eeeeh
Anavyonisasambua kama nguo mnadani
yayaaaiya
Yebaaaaa

Anadodoaaa anadodoa yeeih
Anadodoaaa aaaaahh anadodoa


Duuu ALI KIBA ATABAKI KING TUU
Uwezo wako uko Chini ya nyayo zako
 
M

MKEHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
388
Likes
361
Points
80
M

MKEHA

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
388 361 80
I love both Alikiba and Diamond, kwanza wanawakilisha nchi yangu vema lakini pia wanawakilisha mkoa wangu wa Kigoma vizuri pia
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,769
Likes
21,897
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,769 21,897 280
Kuna msanii hana vina
nimetafuta kwa tochi nimevikosa
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,515
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,515 280
Kuna msanii hana vina
nimetafuta kwa tochi nimevikosa
aina ya mziki anaofanya haitaji vina nenda kamsilikize R.Kelly kama ana vina kwenye nyimbo zake

Huyo mwingine mjanja mjanja ndio lazima aweke vina kama anafanya hip hop kwa sababu analazimisha vitu.
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,769
Likes
21,897
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,769 21,897 280
aina ya mziki anaofanya haitaji vina nenda kamsilikize R.Kelly kama ana vina kwenye nyimbo zake

Huyo mwingine mjanja mjanja ndio lazima aweke vina kama anafanya hip hop kwa sababu analazimisha vitu.
Huyo anayelazimisha ana mafanikio kuliko huyo anayejua why ?
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626