Ali Kamwe: Kiingilio bure isipokuwa VIP A na VIP B

Ali Kamwe: Kiingilio bure isipokuwa VIP A na VIP B

Scott junior

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2022
Posts
3,398
Reaction score
5,001
“Tumekubaliana kuwa mechi hii imeondolewa viingilio majukwaa yote isipokuwa jukwaa la VIP A na VIP B yamekuwa Reserved kwa waalikwa maalum ambao ni Wageni wetu pamoja na wanachama wa Yanga wa Black Card.

Ombi hili la kuweka mechi hii isiwe na viingilio lilikuwa Gumu sana kukubaliwa kwakuwa viongozi wetu wana mahitaji mengi sana ya kuiendesha timu yetu, Kwa kutambua umuhimu wa mchezo huu iliulazimu Uongozi wetu ukubali na kuweka kipaombele ushindi ambao kila mmoja wetu anauhitaji” Ally Kamwe

#timuyawananchi
#daimambelenyumamwiko
IMG_5554.jpeg
 
Kesho ni Jumatano na hakuna dalili ya kocha mkuu, inamaana mpaka sasa mategemeo ya kuipindua meza ipo kwa kocha Mabedi. Ndio mechi yake ya kwanza kwa Yanga na kibarua cha kuifanya Yanga ifuzu makundi kwa kulipa deni na ziada juu + clean sheet.
 
Kesho ni Jumatano na hakuna dalili ya kocha mkuu, inamaana mpaka sasa mategemeo ya kuipindua meza ipo kwa kocha Mabedi. Ndio mechi yake ya kwanza kwa Yanga na kibarua cha kuifanya Yanga ifuzu makundi kwa kulipa deni na ziada juu + clean sheet.
Mmeambiwa ndani ya siku 2 au 3 atapatikana.
 
Kesho ni Jumatano na hakuna dalili ya kocha mkuu, inamaana mpaka sasa mategemeo ya kuipindua meza ipo kwa kocha Mabedi. Ndio mechi yake ya kwanza kwa Yanga na kibarua cha kuifanya Yanga ifuzu makundi kwa kulipa deni na ziada juu + clean sheet.
Tutafuzu kuwa na amani mkuu
 
Wananchi tukajaze uwanja
Tena wamesema saa 2 mageti yako wazi, hapa ndo mimi wamenikosa. Wangefanya hata buku au elfu mbili. Hii ya bure akina sie tuliozea kuingia uwanjani lisaa limoja kabla ya game itakuwa imekula kwetu.
 
Hii ni fungulia 'dogi' ilowekwa kimkakati
 
Starehe nzuri lazima ulipie hakuna starehe ya bure
 
Haya mateso viongozi mmeyataka wenyewe! Mnamuajiri kocha ambaye wachezaji wengi kwenye timu walikuwa wanamdharau pamoja na kujifanya eti hacheki wala kutabasamu!

Silver Strikers siyo timu ya kutuumiza kabisa kichwa! Wachezaji siku hiyo wacheze kwa kujitoa na pia kuipambania nembo ya klabu! Mamluki wote wa Romain Folz wasiotakiwa kuanza, siku hiyo wasianze tafadhali! Uzuri wote wanafahamika. Na siyo wengi kivile. Ni wawili tu kama sijakosea.
 
Back
Top Bottom