Alhamisi nitafunguka-Lwakatare


Status
Not open for further replies.
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama wa CHADEMA Wilfred Lwakatare amesema atatoa ya moyoni siku ya Alhamisi.

Akizungumza na waandishi wa habari wa ndani na nje ya nchi mara baada ya kupata dhamana aliomba subira kwa watanzania kwani anayo siri nzito moyoni.

Lwakatare alisema anawaomba waandishi wa habari watulie kwani anatarajiwa kuzungumza kwanza na viongozi wake wakuu wa chama na jopo la wanasheria wake nguli ndipo azungumze na dunia.

Wakati hayo yakiendelea mtandao wa You Tube unamuonyesha Naibu Katibu Mkuu CCM Mwigulu Nchemba akitamba kwenye kampeni za udiwani Arusha kwamba ndiye aliyegharamia vifaa vyote vilivyotumika kumrekodi Lwakatare na hatimaye mateso yote yaliyomfika Lwakatare.

Viongozi wakuu wa Chadema tayari wameelezea furaha yao baada ya Lwakatare kupata dhamana.Mwenyekiti wa chama hicho Freeman Mbowe yuko Dodoma katika vikao vya bunge wakati Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa yuko kwenye ziara ya kichama barani Ulaya.Katika salamu zake jana alizozitoa akiwa Ujerumani Dr Slaa alimpa pole Lwakatare na hapo hapo kuelezea furaha yake na ya watanzania wanaoishi Ujerumani kwa Lwakatare kupata dhamana na kuweza kuungana na familia yake tena baada ya mateso ya miezi mitatu.

Source:Tanzania Daima.


Updates...

Kutokana na ushauri kutoka kwa wanachama wa Chadema mkutano wa leo umeahirishwa.Hii ni kutokana na bajeti ya serikali inayotarajiwa kusomwa leo Dodoma.Hii ni kuwapa watu fursa ya kuelekeza macho na masikio Dodoma.
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Kama ametoka mahabusu atulie tu na familia yake. Kuropoka kutamfanya apate majanga mapya kabisa.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,440
Likes
12,023
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,440 12,023 280
Tunasubiri kamamda!!
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,827
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,827 4,266 280
Jela inamsubiri na kwa muda huu ambao yupo nje kwa dhamana ningewashauri wananchi kuchukua tahadhari ili wasing'olewe kucha na kumwagiwa tindikali.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Think vice versa bro,hizo tuhuma ni za Mwigulu SAVIMBI na Amekiri huku akitamba kwa kumtembeza mhanga wake wa Tindikali.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,348
Likes
10,198
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,348 10,198 280
Kama ametoka mahabusu atulie tu na familia yake. Kuropoka kutamfanya apate majanga mapya kabisa.
ccm mumelaasniwa sana. ndo maana hamjui mnacho misema. mia
 
Kilimo

Kilimo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
779
Likes
27
Points
45
Kilimo

Kilimo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
779 27 45
Kama ametoka mahabusu atulie tu na familia yake. Kuropoka kutamfanya apate majanga mapya kabisa.
hapana, kwann atulie? Lazima dunia ijue ndipo haya mateso na manyanyaso yatakoma.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama wa CHADEMA Wilfred Lwakatare amesema atatoa ya moyoni siku ya Alhamisi.

Akizungumza na waandishi wa habari wa ndani na nje ya nchi mara baada ya kupata dhamana aliomba subira kwa watanzania kwani anayo siri nzito moyoni.

Lwakatare alisema anawaomba waandishi wa habari watulie kwani anatarajiwa kuzungumza kwanza na viongozi wake wakuu wa chama na jopo la wanasheria wake nguli ndipo azungumze na dunia.

Wakati hayo yakiendelea mtandao wa You Tube unamuonyesha Naibu Katibu Mkuu CCM Mwigulu Nchemba akitamba kwenye kampeni za udiwani Arusha kwamba ndiye aliyegharamia vifaa vyote vilivyotumika kumrekodi Lwakatare na hatimaye mateso yote yaliyomfika Lwakatare.

Source:Tanzania Daima.
mkuu kumbe chanzo cha habari tanzania daima kwa heri mkuu.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,420
Likes
14,571
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,420 14,571 280
Tunakusubiri kwa hamu zote Kamanda Lwaka...
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,420
Likes
14,571
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,420 14,571 280
mkuu kumbe chanzo cha habari tanzania daima kwa heri mkuu.
Kuna aliyekuita kuja hapa wewe mnafiki.......Potelea mbali mbafu kabisa...
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,203
Likes
1,521
Points
280
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,203 1,521 280
Kama ametoka mahabusu atulie tu na familia yake. Kuropoka kutamfanya apate majanga mapya kabisa.
You seem to have a good experience na satanic operations za Magamba. Its true he has to be smart!
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,682
Likes
1,333
Points
280
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,682 1,333 280
Kama ametoka mahabusu atulie tu na familia yake. Kuropoka kutamfanya apate majanga mapya kabisa.
alichopata Lwakatare sio majanga,hayo ndio wanayoyapata mashujaa wote wanaotetea haki mbele ya serikali fisadi
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,682
Likes
1,333
Points
280
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,682 1,333 280
Jela inamsubiri na kwa muda huu ambao yupo nje kwa dhamana ningewashauri wananchi kuchukua tahadhari ili wasing'olewe kucha na kumwagiwa tindikali.
majeshi ya Lwakatare ndio yalimuua Mwangosi?
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Jela inamsubiri na kwa muda huu ambao yupo nje kwa dhamana ningewashauri wananchi kuchukua tahadhari ili wasing'olewe kucha na kumwagiwa tindikali.
hujitambui wewe,Mwigulu kapata Aibu sasa anaomba msamaha
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Unaogopa watu wasianikwe hadharani na madudu yao?
Slaa alihangaika weeee kuanika mafisadi lakini hakuna chochote cha maana alicho-achieve
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217