Alcohol Pills, Vidonge vya Pombe Vinavyolewesha Chakari

Alcohol Pills, Vidonge vya Pombe Vinavyolewesha Chakari

Vipi mtu aki over dose ya hivyo vidonge, kujipimia alcohol sio issue ndogo au pengine unakunywa kidonge kimoja unasikilizia, unakunywa kingine unasikilizia hadi pale size yako tosha.
 
Vipi mtu aki over dose ya hivyo vidonge, kujipimia alcohol sio issue ndogo au pengine unakunywa kidonge kimoja unasikilizia, unakunywa kingine unasikilizia hadi pale size yako tosha.
Unaangalia huwa ukipiga bia ngapi unalewa, kwa mfano biere nyingi ni kati ya 4-7 alc, kwa hiyo kama ni safari unapiga kumi, maana yake alcohol inayokutosha ni alc ya safari moja mara idadi ya biere unazokunywa, unakokotoa hapo then unajipigia vidonge vya 50 alc, safi kabisa
 
Vodka ilikaushwa katika majaribio ya kutengeneza hizo pills!
Hivi mvuke unaweza ukukaushwa ku-uply unga unga, hili limekaaje wataalamu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Inawezekana mkuu, ni sawa na jinsi maji yenye chumvi yanavyowezwa kuchemshwa mpaka chumvi ikabaki! Ni chemical processes ambazo zinawezekana
 
Unaangalia huwa ukipiga bia ngapi unalewa, kwa mfano biere nyingi ni kati ya 4-7 alc, kwa hiyo kama ni safari unapiga kumi, maana yake alcohol inayokutosha ni alc ya safari moja mara idadi ya biere unazokunywa, unakokotoa hapo then unajipigia vidonge vya 50 alc, safi kabisa
Sawa mkuu ila sasa tunatakiwa tutembee na vikokotozi kabla hujaanza kunywa unakokotoa kwanza, mana huchelewi kunywa pills za bia kumi na mbili ukaanza kutambaa.
 
Sawa mkuu ila sasa tunatakiwa tutembee na vikokotozi kabla hujaanza kunywa unakokotoa kwanza, mana huchelewi kunywa pills za bia kumi na mbili ukaanza kutambaa.
Bora hata utambae mkuu, unaangusha gari kabisa!
 
Back
Top Bottom