Alafu unasema unataka good husband mungu anakuona


Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,933
Likes
7,098
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,933 7,098 280
Hii kauli “Mungu anakuona" tujaribu kuangalia tunavyoitumia...wakati mwengine inatumika pasi'na sababu ya maana na ya msingi,mf; hapa bint kashika sijui bangi sijui sigara tunasema Mungu anakuona,nikusema kwamba yeye ndo kamtuma afanye ujinga huo?wengine unakuta vimada wamefumaniana basi utasikia jamani wewe fulani Mungu anakuona,yaani mfanye uzinzi wenu huko mmefumaniana mnamshirikisha Muumba?no tubadilike tunakosea ndugu zangu tuache mizaha kwa vitu visivyotaniwa!
 

Forum statistics

Threads 1,272,642
Members 490,095
Posts 30,455,814