MTOTOMTAMU
Member
- Jan 13, 2013
- 67
- 5
hiki chuo uongoz wake n udikteta mtupu
principle n majanga tu hasikilizi ushauri wa mtu yeyote c walmu wake
serikari ya wanafunz wa chuo hawackilizwi
uksema unatishiwa kufukuzwa chuo,
wakufunzi wanaacha kaz kutokana udikteta wa principle naye hajal
jaman tumechoka kunyanyaswa ilhal tunalipa ada
principle n majanga tu hasikilizi ushauri wa mtu yeyote c walmu wake
serikari ya wanafunz wa chuo hawackilizwi
uksema unatishiwa kufukuzwa chuo,
wakufunzi wanaacha kaz kutokana udikteta wa principle naye hajal
jaman tumechoka kunyanyaswa ilhal tunalipa ada