Al-Haramain Islamic Teachers' College ni uozo mtupu

Al-Haramain Islamic Teachers' College ni uozo mtupu

MTOTOMTAMU

Member
Joined
Jan 13, 2013
Posts
67
Reaction score
5
hiki chuo uongoz wake n udikteta mtupu
principle n majanga tu hasikilizi ushauri wa mtu yeyote c walmu wake
serikari ya wanafunz wa chuo hawackilizwi
uksema unatishiwa kufukuzwa chuo,
wakufunzi wanaacha kaz kutokana udikteta wa principle naye hajal
jaman tumechoka kunyanyaswa ilhal tunalipa ada
 
hiki chuo uongoz wake n udikteta mtupu
principle n majanga tu hasikilizi ushauri wa mtu yeyote c walmu wake
serikari ya wanafunz wa chuo hawackilizwi
uksema unatishiwa kufukuzwa chuo,
wakufunzi wanaacha kaz kutokana udikteta wa principle naye hajal
jaman tumechoka kunyanyaswa ilhal tunalipa ada

"Mtoto Mtamu" nadhani unamaanisha "..TEACHERS COLLEGE". Anyways, matatizo ya uongozi ktk taasisi zetu ni janga la kitaifa.
 
Na wewe vyuo hivyo umekosa ukaona ukasome al haramain, muwe mnafikiria.. Si bora hata ungeenda kusoma vile vyuo vya gorofa ya 3
 
Umeenda kusoma au kuonjesha utamu?kwani hukujua taasisi za bakwata ni uozo mtupu?bakwata ipo kuilinda ccm ni chombo cha usalama wa taifa
 
hiki chuo uongoz wake n udikteta mtupu
principle n majanga tu hasikilizi ushauri wa mtu yeyote c walmu wake
serikari ya wanafunz wa chuo hawackilizwi
uksema unatishiwa kufukuzwa chuo,
wakufunzi wanaacha kaz kutokana udikteta wa principle naye hajal
jaman tumechoka kunyanyaswa ilhal tunalipa ada

kama kulalamiika chuoni hakujasaidia itasaidia hapa jf, fuateni protocols kutatua matatizo yenu,
 
Tulisoma pale chuo kilikuwa bomba tu, ada tulilipiwa kila kitu, NA kilikuwa namba moja.
 
"Mtoto Mtamu" nadhani unamaanisha "..TEACHERS COLLEGE". Anyways, matatizo ya uongozi ktk taasisi zetu ni janga la kitaifa.
Asante Sooth. Pia alimaanisha 'principal' na siyo 'principle'
 
Last edited by a moderator:
Wewe unasoma St. MUHAMMAD unategemea nini?

Usipende kutumia jina la nabii au kiongozi mkubwa wa dini kuonesha hisia zako ni mambo ya kiimani zaidi jitahidi utoe facts kuhusu point husika,OTHERWISE na wewe utakuwa umesoma institution inayofanana na hiyo hata kama ya dini unayoipenda na kuiyaimini
 
Usipende kutumia jina la nabii au kiongozi mkubwa wa dini kuonesha hisia zako ni mambo ya kiimani zaidi jitahidi utoe facts kuhusu point husika,OTHERWISE na wewe utakuwa umesoma institution inayofanana na hiyo hata kama ya dini unayoipenda na kuiyaimini

Kudos mkuu.
 
mi nashangaa analalamika sijui kuna nini kizuri alitalajia kwenye institution za kiislam. vumilia ndugu
 
Jamani hapa sasa wachangiaji mnataka kuharibu mjadala,tujikite zaidi kwenye tatizo.
 
Of all the teachers' Collages we have in Tanzania umeona usomee hapo?
 
Al -Haramain ni shule bora Afrika ni vema sasa waanzishe AL-HARAMAIN UNIVERSITY
 
AL-HARAMAIN moja ya shule chache kongwe zinazofanya vizuri kwenye MAADILI
 
Back
Top Bottom