Akunti ya Dola CRDB

Akunti ya Dola CRDB

Babu Kijana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Posts
589
Reaction score
278
Habari, mie ni mfanyakazi wa private company, nataka kufungua akaunti ya dola CRDB. Naweza kujua ni masharti gani na viambatanisho vipi niwe navyo niweze kufungua akaunti hiyo bila zengwe.
Kwa yeyote mwenyekuua anijuze, na je kunusumbufu wowote kwa akaunti CRDB? Au kuna beki nyingine isiyo na usumbuf na ynye mashari nafuu?
Ahsanteni.
 
Equite bank kama uko dar ni nzuri kwa dolla
 
ngoja wahusika wa masoko ya bank wakuchangamkie na ukitaka waje fasta fasta waambie unataka kuwekeza kiasi gani cha dola uone :smile-big:
 
nilifungua dola account crdb nikafunga due to high maintenance costs. kama ni kwaajili ya biashara is okay otherwise jaribu check na Equick bank kama Leomimi alivyoshauri
 
Last edited by a moderator:
nilifungua dola account crdb nikafunga due to high maintenance costs. kama ni kwaajili ya biashara is okay otherwise jaribu check na Equick bank kama Leomimi alivyoshauri
Asante sana projector Epson mie sio mfanyabishara ni kwa ajili ya mshahara tu kwa kazini.
 
Asante sana projector Epson mie sio mfanyabishara ni kwa ajili ya mshahara tu kwa kazini.

kama ni hivyo sikushauri, jaribu check bank nyingine na ulinganishe but stanbic is even worse, huko ndiko nilikotoka kabla ya kwenda crdb ambao nao niliwaacha.
 
Back
Top Bottom