Akina KAKA na salon za KIKE!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina KAKA na salon za KIKE!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kandambilimbili, Jun 27, 2009.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Jun 27, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nemeona thread ya :Akina dada na salon za kiume!!
    Je mnasemaje kuhusu akina KAKA kwenye SALON za KIKE? tena akina MAMA/DADA uzipenda sana SALO za aina hii, je kulikoni?????????
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    Jun 29, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    s..sd.fff
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    R u sure na usemi wako mkuu?
    Hebu fafanua vizuri...
     
  4. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,366
    Likes Received: 7,008
    Trophy Points: 280
    kaaazi kwelikweli
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 14,333
    Likes Received: 1,796
    Trophy Points: 280
    Mwanaume ukishinda sana na kina dada nao ni mtihani.Sijui wenzangu mnafikirije.Kwangu ni ngumu kidogo.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,286
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wale wale!
    atori ya kwanza,ya pili..............ya tatu ANAOMBA GAME!lol
     
Loading...