Akina dada piteni hapa hii inawahusu

kama mimi nimechangia nafasi ya hustle yake then kula hela zake ni halali...ila sio jamaa akihustle ulimkataa kaja kufanikiwa ndo unataka akuhonge...binafsi kama mwanamke hapana hio inakua ni tabia mbaya....ride or die ndo mpngo mzima...
 
Huyu lazima alalamike ndo kwanza kaanza kazi juzi. Akikua akawa senior atatoa toa tena mwenyewe bila kuombwa
 
kama mimi nimechangia nafasi ya hustle yake then kula hela zake ni halali...ila sio jamaa akihustle ulimkataa kaja kufanikiwa ndo unataka akuhonge...binafsi kama mwanamke hapana hio inakua ni tabia mbaya....ride or die ndo mpngo mzima...

Like!!!!!
 
Mwanaume wa ukweli lazma ajue majukumu yake vinginevyo wanaojua dhamani ya mwanamke wanakubebea unabaki kulia na mto kitandani

hahahahaaaaa,, tears on my pillow
 
kwani tunawashikia bastola,si mnazitoa wenyewe,tena saa zingine mnataka kujionyesha mnazo,eti baby hii simu haikufai kabisa ntakuletea nyiingine

mie mnachoniuzigi kimoja tuu...mbona mkipewa hela hamtoagi tigo zenu?
 

Ukitaka tuanze kukumbushana habari hizo za nani alimfanyia nini mwenzake basi tutarudi mpaka kuumbwa kwa dunia,ambapo nyie ndio chanzo ya haya mambo yote duniani baada ya Eva/Hawa kula tunda,vimbelembele sana nyie mjue,so hayo yote unayosema yame wakuta sababu ya mwenzenu wa mwanzo kuchepuka na kula tunda la mti kati
 
na mwanamke wa kweli halamiki kiliwa tigo kama njemba amefika bei. ukila ukae mkao wa kuliwa

A wapi tigo ni another case hata wanaume wanatoa mbona hela ndogo yawatoa jasho na tigo hupewi na hela mwatoa kiulaini
 

very nice. yaani umeongea ukweli mtupu. so inthe reality ni kwamba they r paying the price of their own stupidity....as a matter of fact for wat they have put us thru due to their inane actions we shuld have exalted revenge lakini ah wala sie tunawaoa tunawahonga wer as we culd have simply raped them.
 
A wapi tigo ni another case hata wanaume wanatoa mbona hela ndogo yawatoa jasho na tigo hupewi na hela mwatoa kiulaini

mie naona wala hamna shida demu anataka iphone nampa na hapo hapo avue chupi sio somjo...alafu sasa nyondo zenu eti wee mwanaume gani huna hela....ebo wee mwanamke gani ujui kutbua mwenye hela na asiekuwa nazo
 
mie naona wala hamna shida demu anataka iphone nampa na hapo hapo avue chupi sio somjo...alafu sasa nyondo zenu eti wee mwanaume gani huna hela....ebo wee mwanamke gani ujui kutbua mwenye hela na asiekuwa nazo

Hamnaga mwanaume ambaye ana tatizo kwenye kuhonga as long as anapata anachotaka.So nashangaa kuona wanalalamika mabinti
 
Hamnaga mwanaume ambaye ana tatizo kwenye kuhonga as long as anapata anachotaka.So nashangaa kuona wanalalamika mabinti

huo ni ukweli kabisa unahongwa unatoa papuchi na tigo. tit for tat
 

cc amu ndio mnatufanyiaga hivi?
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…